• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[ H0T ] Anna C6v40 cho X6-00 phiên bản Crazy edit by Kang Nam

kangnam

mình thì thấy xài bản v12 là thật sự n97 mini thôi, còn bản v30 thì cũng giống c6v40, nhưng được cái này mất cái kia ( V12 k có seach danh bạ thông minh) mà khổ nổi ram mấy bản cok này không được cao lắm, mình đã thử đủ mọi cách nhưng ram vẫn k tăng được tý nào, tầm 42-43 khi cài Free ISMS

các bản co0k Ram như thế là go0d rùi mà bạn .. hiện tại chưa có bản nào Ram cao hơn, mượt hơn mấy bản của mình .. ..:D:D:D

vpkado

uhm, mình không có ý gì, ý mình là bàn cách để tăng ram lên tý đó mà, mình cũng đang dùng bản v12 của bạn nè:D

meocon2t

kangnam cải tiến gấp gấp đi ;))

để còn xem những bản sau như thế nào mấy bản này thì chuẩn rồi ^^

kangnam

kangnam cải tiến gấp gấp đi ;))

để còn xem những bản sau như thế nào mấy bản này thì chuẩn rồi ^^

hì .. sẽ update , nhưng không phải bây giờ , dạo này mình bận ...... hihi

Nguyendaivuong

có ai gặp trường hợp máy lâu lâu thông báo khởi động lại không nhỉ, khi khởi động lại thì nó thông báo ở chế độ offline không ta, dạo này mình gặp thường xuyên quá,

meocon2t

ram cao để làm gì có sài hết hông chừng nào sài hết thì đòi còn không thì đừng có đòi hỏi mấy cái ông đó làm thì không làm chê náy chê nọ

Ban Frimware nào Pin sài lâu ổn định ít lổi là được :D

Mong sớm sớm có bản mới xem như thế nào

kangnam

có ai gặp trường hợp máy lâu lâu thông báo khởi động lại không nhỉ, khi khởi động lại thì nó thông báo ở chế độ offline không ta, dạo này mình gặp thường xuyên quá,

không có lỗi này bạn nhé .. xem lại .. lỗi lạ chưa bao giờ thấy lun ..................

thj3ugj4bs

mình thấy bản v30 update là hoàn thiện nhất ,mới thấy có 2 lỗi nhỏ đó thôi (ý kiến riêng mình đó nha) mình vẫn xài từ ngày đến giờ

thj3ugj4bs

cho hỏi riêng chút. bạn nào chỉ mình cách thêm ảnh vào cái nick của mình với thank nhìu nhìu

thangku1989

ai cho mình hỏi ví dụ mình tải FW này về flash bằng phoenix có cần phải xóa file uda không hay cứ thể là phang thôi