• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HBOOT 0018 xuống 0007 bằng htcdev bị lỗi giai đoạn cuối.

vnreview

Đây .bác xem hộ:
http://ni6.upanh.com/b3.s24.d1/6ea841d57139417294a986ebe049b182_41016676.untitled.jpg
Trên màn hình EVO3D của e ghi là: **LOCKED**
SHOOTER_U PVT SHIP S-ON RL
HBOOT-1.49.0018
eMMC-boot
Oct 3 2011,15:03:01

Bác xem nhá.
Máy bạn giống y hệt máy mình lúc ban đầu, trong htcdev.com bạn đã chọn đúng HTC EVO 3D (EMEA) chưa? Bạn làm lại từ đầu cẩn thận từng bước xem thế nào, nhớ đừng quên bất kỳ chi tiết nào nhé, mình cũng đã làm rất kiên trì và cũng xong.
Good luck to you!

thqt1b

Máy bạn giống y hệt máy mình lúc ban đầu, trong htcdev.com bạn đã chọn đúng HTC EVO 3D (EMEA) chưa? Bạn làm lại từ đầu cẩn thận từng bước xem thế nào, nhớ đừng quên bất kỳ chi tiết nào nhé, mình cũng đã làm rất kiên trì và cũng xong.
Good luck to you!

Bạn ơi có thể unlock giúp mình ko? mình chọn đủ kiểu mà vẫn ko dc.
Làm cả mấy chục lần rồi mà......
Bạn có ở HCM ko? làm hộ mình vối

thqt1b

Hôm qua mình đã đem qua 1 bro ở đường Cao Thắng, Q3. Kết quả vẫn bị lỗi ở Bước nhập CMD : fastboot flash unlocktoken Unlock_code.bin --> vẫn bị ở chỗ writting unlocktoken ...failed (remote : unlock token check ...failed). Ông đó nói rằng lần đầu gặp trường hợp này && báo rằng máy mình KHÔNG THỂ UNLOCK ĐƯỢC. Bó tay. Vậy là......

phonghoangka

Hôm qua mình đã đem qua 1 bro ở đường Cao Thắng, Q3. Kết quả vẫn bị lỗi ở Bước nhập CMD : fastboot flash unlocktoken Unlock_code.bin --> vẫn bị ở chỗ writting unlocktoken ...failed (remote : unlock token check ...failed). Ông đó nói rằng lần đầu gặp trường hợp này && báo rằng máy mình KHÔNG THỂ UNLOCK ĐƯỢC. Bó tay. Vậy là......

giờ còn một cách, a mang lên hãng HTC hỏi xem thế nào

thqt1b

giờ còn một cách, a mang lên hãng HTC hỏi xem thế nào

Bó tay rồi. Chắc tiến hành đẩy con này đi. Rước em nào ngoan hiền về thôi. Con này cứng đầu quá. Bgio bán ra chắc lỗ sặc máu nhỉ?...