• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HD 2S "Cyclonic & Thunder" 5800 MusicEdition & CameraPhone

hoangphonghd

thật là ý nghĩa . Phong có thể tiết lộ đôi chút về bản HD kế tiếp đc ko . :-?:-? chắc là đặc biệt , hy vọng sớm ra mắt cho anh lại fas máy :)):)):)) ah pro Phong cho mình hỏi tý nhé cái mod camara có thêw chép đè vào priavate đc ko ?

Bí mật thì cứ để giờ G đi bạn
thiên cơ bất khả lộ

bạn cứ chép theo đường dẫn --> ok

anhtuandinhthu

thank ! hy vọng nay mai nhé lại phải chờ rùi . chúc thành công mỹ mãn ;;);;) ! phong co mod " khoa taplock '' ko cho ban xin nhé thank !

Chỉnh sửa cuối:

dongbeclin

bản này nhìn chung thì ổn, nhưng khi có cuộc gọi tới tôi thấy rất lag, không dùng phím cứng để trả lời được, bác phong khắc phục cái đó nữa thì ok r

simhoang

Mình sợ 1 bác phong hôm nay còn hào hứng với CFW chứ thời gian sau chán CFW thì mấy cái MOD hay hay nó lại bị thất truyền thì phí quá!
khi nào bác nghỉ CFW thì bác up lên cho mọi người mấy cái MOD đó với nha bác?

kid9591

bác hoangphong ơi hình như bản này của bác thiếu recorder thì phải,e k tìm thấy đâu cả với lại trong suốt quá nhiều khi mở option ra không nhìn được chữ vì chồng lên nhau bác ạ. Còn nhắn tin bàn phím đứng thì chữ bị trùng màu trắng với nền k nhìn thấy j cả. Hì,góp ý tí để bản HD sau của bác pro hơn nữa

hellboy2389

Cho mình xin cái Full FW v52.101 đi. Cái bản original ấy. Mình lỡ xóa mất rùi mà ko có nó mình ko up bản tiếng viêt đc. Tải Rof và core về giải nén ra thư mục thì có up FW đc ko?

anhtuandinhthu

Phong ơi? nếu làm bản HD vip thì rất mong bản này sẽ đọc đc fie jad , vì mình thấy fie này có nhiều trong các trò chơi nên ví dụ bài của '' pro duan'' phong do vậy rất cần pro phong giúp thank !

natalia_ls

Phong ơi sao bản này mình ko kết nối được với PC suite để backup nhỉ? và mình cài phần mềm giới hạn cuộc gọi Auto hang up nhưng máy báo: đã cài sẵn trong máy nên ko cho cài ( thực ra trong máy chưa có)
ko biết mọi người có bị giống mình ko? Phong và các bạn giúp mình với ah

hoangtuong

bác chủ thớt cho em hỏi với đợt trước em jaf một bản của bác nào trong pda có cái mos đèn pin mà không phải cái bác đang dung đâu mà nó chỉ trượt lên trượt xuống đó bác làm ơn cho em biết thay cái mos đèn pin kiểu j vậy

daigiangheo_h

Phong ơi sao bản này mình ko kết nối được với PC suite để backup nhỉ? và mình cài phần mềm giới hạn cuộc gọi Auto hang up nhưng máy báo: đã cài sẵn trong máy nên ko cho cài ( thực ra trong máy chưa có)
ko biết mọi người có bị giống mình ko? Phong và các bạn giúp mình với ah
Mình biết lỗi này,bạn down cái này về,giải nén ra rof 2.Còn cái lỗi autohangup là do dữ liệu trong rof 2 vẫn còn một số file của phần mềm này,bạn tải phần mềm giải nén sis rồi cho luôn vào rof 2.

daigiangheo_h

bác chủ thớt cho em hỏi với đợt trước em jaf một bản của bác nào trong pda có cái mos đèn pin mà không phải cái bác đang dung đâu mà nó chỉ trượt lên trượt xuống đó bác làm ơn cho em biết thay cái mos đèn pin kiểu j vậy
Đèn pin của bạn đây.Cài luôn nha,file sis rồi.

natalia_ls

Mình biết lỗi này,bạn down cái này về,giải nén ra rof 2.Còn cái lỗi autohangup là do dữ liệu trong rof 2 vẫn còn một số file của phần mềm này,bạn tải phần mềm giải nén sis rồi cho luôn vào rof 2.
Cảm ơn bạn daigiangheo_h rất nhiều, mình sẽ thử theo cách của bạn!

natalia_ls

Bạn ơi mình đã làm theo hướng dẫn của bạn và Flash lại rồi nhưng cả 2 vấn đề trên đều không khắc phục được. bạn làm ơn up cái rof 2 đã hoàn chỉnh của bạn lên MF giúp mình được ko ah? mình thấy bản này rất good nên rất muốn xài lâu dài. mình xin chân thành cảm ơn bạn

daigiangheo_h

sao lai không được nhỉ?mình vẫn kết nối được với PC suite mà.Máy bạn kết nối PC suite báo lỗi như thế nào?còn phần mềm auto hang up bạn giải nén file sis ra rồi copy vào 3 thư mục trong rof 2.Banj thử bản giải nén của mình xem
link
còn bản rof 2 của mình đang dùng do mình edit lại rồi,cá nhân hoá nhiều lắm.

natalia_ls

bạn cho mình xin yahoo để mình tiện trao đổi nhé, của mình là: onlyyou2_4 ; Skype là lamvanbo ; mình cũng đam mê công nghệ nhưng về phần điện thoại thì mới tìm hiểu nên còn gà lắm, rất mong được bạn và các anh em trong diễn đàn giúp đỡ.

natalia_ls

mình vừa làm được cái phần Auto hang up rồi nhưng còn phần PC suite thì nó báo là ko có điện thoại được kết nối mặc dù lúc đầu chạy PC suite thì nó vẫn hiện Nokia 5800 Music Edition nhưng khi vào phần sao lưu và khôi phục thì nó báo như vậy, mình đã làm đúng như hướng dẫn của bạn. haiza, nan giải nhỉ, cái quan trọng nhất thì lại bị trục chặc!