• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HD 2S "Cyclonic & Thunder" 5800 MusicEdition & CameraPhone

Khoaaaa

Active Member
Chúc mừng cooker hoangphong nha,thấy bản CFW của bạn rất thành công đó,máy mình lại cháy chip usb,ko kết nối pc dc ,ngậm ngùi nhìn ae tung hô,chứ ko củng nịnh you vài câu héhé,cô lên,

kết nhất mod camera 5mp,bạn cho mình xin file ''10282EDC.TXT'' dc ko

XpressmusicS19

Bản này mình chẳng chê gì nhưng có mỗi cái hiệu ứng là rối mắt và ko đẹp lắm.hic.đây là ý kiến cá nhân của mình thôi.

sangbenh

ko hiểu tậi sao mà ko có cảm biến xoay nữa có ai giúp ko.

cài này DOWNLOAD THEME UPDATE SỬA LỖI TIN NHẮN rồi ko thấy thai đổi vậy

sangbenh

ko hợp với bản này hay sao ý.jaf lai 2 3 lần mà vẫn ko xoay ngang được.cái hình vua bò cạp ở đâu vậy cho mình xin với

hoangphonghd

ko hiểu tậi sao mà ko có cảm biến xoay nữa có ai giúp ko.

cài này DOWNLOAD THEME UPDATE SỬA LỖI TIN NHẮN rồi ko thấy thai đổi vậy

Cái theme update là sửa lỗi màu trắng của chữ trùng màu trắng của nền Message đó :))

bạn bị làm sao ấy, mình vẫn xoay ầm ầm nè
Kết hợp cả Auto Rotate Keyboard ==> Tự động chuyển đổi giữa bàn phím qwerty và bàn phím chữ & số khi xoay màn hình. (Để chắc ăn mình đã add Accel Switch - tắt/bật xoay màn hình nhanh chóng và thêm vào mediabar )rùi còn j nữa làm sao mà ko xoay đc

tung93st

Chúc mừng cooker hoangphong nha,thấy bản CFW của bạn rất thành công đó,máy mình lại cháy chip usb,ko kết nối pc dc ,ngậm ngùi nhìn ae tung hô,chứ ko củng nịnh you vài câu héhé,cô lên,

kết nhất mod camera 5mp,bạn cho mình xin file ''10282EDC.TXT'' dc ko
bạn bung rofs2 ra mà lấy.ok?

hoangphonghd

Bản này mình chẳng chê gì nhưng có mỗi cái hiệu ứng là rối mắt và ko đẹp lắm.hic.đây là ý kiến cá nhân của mình thôi.

Vì đây là hiệu ứng "Sấm sét & Vòng xoáy" mà,tui edit mệt lắm đó. Tuy có nặng nhưng máy chạy rất nhanh ko có Time Delay

tung93st

Bạn ý đã rất cố gắng nếu ae kôh thích có thể bung rofs2 thay file effects mà bạn ưng ý

hoangphonghd

nhìu bạn kêu khó down trên filesonic nên mình up lên MF cho ae
đã share thì share đến cùng
kệ lão binh24 :))
OK

tung93st

ko hợp với bản này hay sao ý.jaf lai 2 3 lần mà vẫn ko xoay ngang được.cái hình vua bò cạp ở đâu vậy cho mình xin với

bạn bung rofs2 ra --> resound ---> app ---> copy file SplashScreen.mif nhé

vunguyenmt

Vì đây là hiệu ứng "Sấm sét & Vòng xoáy" mà,tui edit mệt lắm đó. Tuy có nặng nhưng máy chạy rất nhanh ko có Time Delay

cái hiệu ứng này nếu tui ko nhầm là hiệu ứng CHERODI j đó của một website nước ngoài. Cần tui để links wa đó ko.

sangbenh

có ai giải thích dùm ko.tại sao minh ko xoang ngang được với bản này đả jaf 3 lần liên tục.jaf lại bản khác thì xoay bình thường

hoangphonghd

cái hiệu ứng này nếu tui ko nhầm là hiệu ứng CHERODI j đó của một website nước ngoài. Cần tui để links wa đó ko.
có thể nó trùng nhau nhưng tui đã edit lại cho nhanh và mượt hơn ko tin bạn có thể so sánh
có ai giải thích dùm ko.tại sao minh ko xoang ngang được với bản này đả jaf 3 lần liên tục.jaf lại bản khác thì xoay bình thường
sao lại thế nhỉ tui xoay ầm ầm