• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HD2 Android rom - DUNGPHP

duong8488

Em đang cần cái theme của bác đây, e bị free khi dùng bản glass nhiều wa', nên trở lại bản cũ Desire HD có sense nhưng chỉ 3mA, tiếc cái glass quá

AK47_CCCP

Nghe phong phanh là bản HD2 Desire V2.0.1 Glass Kernel Hastarin r8.6 bác Zũng đang "thai nghén" e nó, sắp "ra" NAND rồi ! nhanh nhanh bác oi!

duong8488

copy ở đâu ra được hả bác? hiện giờ e đang test 1 Rom khác, mà lại muốn cái themes Glass của bác quá, bác share cho em với.

duong8488

Thế thì khóc rồi, e tưởng cài nó như cài theme bình thường, hjc, hóa ra lại xoắn như thế T.T, bác dạo này test có bản rom nào mới gia diện đẹp, có sen mà dòng thấp không?

massage000

Em tks động viên bác. Đang cài nhiều game trên bản hiện tại quá nên ngại úp iếc. Anh em khác tks mạnh và nhớ feedback đầy đủ để bác Dũng nấu ăn càng ngày càng ngon hơn nhé =D>

dungphp

Có thể do file INSTALL.exe đấy. Bản Desire Z bạn cài đc không ? Dung lượng như nhau mà ! Chạy lại xem !

clarkht

tuy ko dùng,à chưa dùng mới đúng nhưng vẫn thanks bác

Chỉnh sửa cuối:

clarkht

Thế à,tưởng bác ấy chỉ fix lỗi của rom bên xda, vậy để sửa lại cm,:D

cuongtv8085

Bác DUNGPHP ới!em thấy bản MOD của bác có 02 vấn đề:
-Camcorder does not
-Ngốn pin như uống nước
Em đã lên http://forum.xda-developers.com lấy cái bản, cơ bản là giống của bác về chạy khá mượt và khắc phục được 02 lỗi trên. Tuy nhiêu thiếu cái soft về 05 nút điều khiển mềm lại không có, bác biết nó ở app nào hay là MOD bác chỉ cho em cái!
thanks
[DOWNLOAD][DOWNLOAD][/DOWNLOAD][/DOWNLOAD]