• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

★ HD2 (LEO) RADIO ROM - CÁC PHIÊN BẢN ★

tamhondep

Thanks. Các rom mới ra có Os 2.11 mà sao không thấy nói đến chỉ thấy 2.07 - 2.10

ncpvn001

Chào Bác và các anh em!
Hy vọng sau khi up Radio 19_2 này thì HD2 của em sẽ không xảy ra hiện tượng khi nghe hoặc gọi là một trong 2 bên chẳng nghe thấy gì, cứ Alo hoài, buồn chết!

Cảm ơn!
Thân!

ducbinh94

Chào Bác và các anh em!
Hy vọng sau khi up Radio 19_2 này thì HD2 của em sẽ không xảy ra hiện tượng khi nghe hoặc gọi là một trong 2 bên chẳng nghe thấy gì, cứ Alo hoài, buồn chết!

Cảm ơn!
Thân!

Bạn yên tâm, không bao giờ bị như vậy. Đã test được 1 tuần rồi

PhamQuang

Manager
Thanks. Các rom mới ra có Os 2.11 mà sao không thấy nói đến chỉ thấy 2.07 - 2.10

Lý do đơn giản là khi đưa các Link radio trên lên thì OS 2.11 chưa ra mắt thôi bạn ạ.
Nói chung 2.11 cũng nằm trong danh sách đấy.

cuongoc

Các bác load về up bản Radio mới thấy thế nào cho comment cái đi. Em đang dùng 2.08, thấy cũng ổn ổn nên không định thay đổi.

caovanduc

trong mấy bản này cho mình hỏi bản nào chạy ổn định nhất? cảm ơn mọi người nhiều lắm.

trong mấy bản này cho mình hỏi bản nào chạy ổn định nhất? cảm ơn mọi người nhiều lắm.
Bạn có thể sử dụng 1 trong 3 bản Radio 2.08.50.08_2 ; 2.10.50.08_2 ; 2.10.50.19_2 để rom chạy ổn định và không bị treo máy...

Các bác ơi giúp em với sau khi em uprom như hướng dẫn thì con hd2 của em chỉ thuần là điện thoại thôi.? Không hiện lên gì cả khi bấm phím stars ( không có chương trình gì).