• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

★ HD2 (LEO) RADIO ROM - CÁC PHIÊN BẢN ★

atungbk

Em ở Hà Nội, đang xài bản Radio2.08.50.08_2 thì không thấy lỗi treo máy sáng phím cứng nữa. Nhưng có một vấn đề là thỉnh thoáng máy hay mất sóng, đợi 1 xíu thì lại đầy, rồi lại mất.
Để em thử 2.10 xem sao :)

pandamiss

Có 2 bản radio của TMOUS và KR dùng cái nào tốt hơn nhỉ

Cái đó còn phụ thuộc vào từng mạng và khu vực mình sinh sống nên bạn chỉ có cách tốt nhất là dùng thử cả 2 rồi quyết định

cyanure111

Mình ở khu vực hn, mobilefone truyền thống, a e nào cùng mạng và khu vực cho ý kiến xem bản radio nào tốt hơn cả nhé

dlamhn

Đang dùng v2.08.50.08_2 vẫn ngon quá, nhưng up thử lên v2.10.50.19_2 theo bác Quang xem sao. Xì-pa-xi-pờ bác :)

tôi đang dùng Radio v2.08.50.08_2 , nhiều lúc thấy sóng không được tốt, không hiểu do lỗi mạng Vina hay do bản Radio không phu hợp. Hôm nay thử qua Radio v2.10.50.08_2 hỗ trợ khu vực châu Á xem thế nào. Cảm ơn các bác đã tìm tòi sưu tập Radio các version cho anh em được trải nghiệm!

pandamiss

tôi đang dùng Radio v2.08.50.08_2 , nhiều lúc thấy sóng không được tốt, không hiểu do lỗi mạng Vina hay do bản Radio không phu hợp. Hôm nay thử qua Radio v2.10.50.08_2 hỗ trợ khu vực châu Á xem thế nào. Cảm ơn các bác đã tìm tòi sưu tập Radio các version cho anh em được trải nghiệm!

Mình thì thấy bản 2.10.50.19_2 dùng khá tốt ở hn sóng viettel, chưa thử vina. ^^

caothanhhai

Mobi tại Hà Nội mình dùng 2.10.50.19-2 có vẻ không ổn, kết nối, GPS nhanh nhưng gọi điện hay ngắt và bắt sóng 3G có vẻ hơi yếu.
Các bác dùng 2.09 có tốt hơn không?
Thanks

dlamhn

Mobi tại Hà Nội mình dùng 2.10.50.19-2 có vẻ không ổn, kết nối, GPS nhanh nhưng gọi điện hay ngắt và bắt sóng 3G có vẻ hơi yếu.
Các bác dùng 2.09 có tốt hơn không?
Thanks

Em dùng thấy bình thường, chưa thấy lỗi gì cả