• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

★ HD2 (LEO) RADIO ROM - CÁC PHIÊN BẢN ★

ghone1990

bác PhamQuang bây giờ cháu muốn tải Radio v2.08.50.08_2 (HD2-TMOUS) nhưng không thể nào down nổi ( có thể link died rồi).Pác có thể post lại đc không.

aries89

bác Quang ơi cho cháu hỏi KR với TMOUS khác nhau thế nào? cháu mới dùng nên k biết:(

PhamQuang

Manager
Còn thiếu 2.10.50.19_2 bạn à ^^

Trong danh sách đưa Radio trong bài 1, cứ Radio nào ghi hỗ trợ RAM 576Mb đều có thể Up được cho các ROM Build trên cơ sở OS 2.10 hoặc 2.11.
Tóm lại: ROM OS 2.10 hoặc 2.11 kết hợp các Radio đã đưa với ghi chú trên là chạy được bình thường cả.

Có phải bản Radio mới nhất là tốt nhất không nhỉ ?
Cũng không chắc vì nó còn phụ thuộc vào nhiều yếu tố như bản rom bạn đang dùng, nơi bạn đang sống và chất lượng mạng bạn đang dùng nữa, nói chung là thấy Radio nào ổn thì dùng chứ không nhất thiết mới nhất mà đã tốt. Theo mình bạn nên úp 1 trong 3 bản Radio mà MAN PhamQuang đã đề nghị để cho rom hoạt động ổn định và không bị treo máy..

Hungsimex

Xin cảm ơn Bác Quang đã hỗ trợ anh em !

Nhiều Version radio quá không biết cái nào chạy ok đây!

Xin cảm ơn Bác Quang đã hỗ trợ anh em !

Nhiều Version radio quá không biết cái nào chạy ok đây!
Bạn chỉ cần úp 1 trong 3 bản dưới là okie..
Một trong 3 bản Radio sau: 2.08.50.08_2 ; 2.10.50.08_2 ; 2.09.50.29_2 để rom hoạt động ổn định và không bị treo máy, vấn dề radio đã được MAN PhamQuang đưa ra trong topic giới thiệu rom rồi mà...

huynhgia99

Trong bài đầu đã đưa lên phiên bản Radio mới: 2.07.51.05 rồi đó, các bạn tải và Up thử xem có tốt hơn không nhé.
sao mình tìm hoài không thấy link đâu bác Quang?

cám ơn bác Quang...Yeah

lúc trước xài iphone,Mới ôm em htc hd2.....giờ là lính mới của dòng họ winmo....hehe

Last edited by a moderator:

acertcam

Trong bài đầu đã đưa lên phiên bản Radio mới: 2.07.51.05 rồi đó, các bạn tải và Up thử xem có tốt hơn không nhé. Click here to enlarge