• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HelloOX2 2.1 - Cách hack các FW mới đơn giản nhất!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

NguyenTu

Super V.I.P
Mình cài bản 2.03 cũng bị tương tự như vậy nên cài xuống 2.02 mà cũng ko được, giờ bó tay mất thôi. Bình thường thì unpacking mất bao lâu hả bạn?

bạn thử tất cả các bản hello xem sao nhé. Trc đây mình làm thì là bản 2.02 là OK đó bạn!!

Kenji1992

tình hình là từ hôm qua đến h vẫn chưa hack đc em E63 dù đã cài thử tất cả các bản hello có trên diễn đàn , ai biết cách hack hok , giúp mình vs

Chienkon88

tình hình là từ hôm qua đến h vẫn chưa hack đc em E63 dù đã cài thử tất cả các bản hello có trên diễn đàn , ai biết cách hack hok , giúp mình vs

dùng bản 1.03 đi kưng đảm bảo ăn liền !

Nếu máy chạy Applying patches mãi thì bấm Cancel nhé .

Sau đó chạy lại HelloOX và làm theo yêu cầu của nó là okie .

nó mà báo Everything Done ! You can uninstall me now ! thì xong rùi đó .:D

chúc vui !

Chỉnh sửa cuối:

phamtuananh

E mới tậu được 1con N82 V35.0.002. Nếu muốn sử dụng nhiều phần mềm thì phải hack. e thì gà lắm, mong ae nhiệt tình hướng dẫn hack phone dùm e ạ! Thanks nhiều.=D>

Chienkon88

E mới tậu được 1con N82 V35.0.002. Nếu muốn sử dụng nhiều phần mềm thì phải hack. e thì gà lắm, mong ae nhiệt tình hướng dẫn hack phone dùm e ạ! Thanks nhiều.=D>

bạn qua đây xin 2 file cer và key nhé :

http://www.pdaviet.net/showthread.php?63136-Nhận-làm-file-cer-cho-anh-em-PDAVIET

sau khi có 2 file đó rồi bạn dùng nó để sign hello ox2 ( 2.0 ; 2.01 ; 2.02 ) đều được ,

rồi bạn cài vào máy và kick vào hình kon trâu cho nó chạy xong là thoải mái cài mọi phần mềm rồi !

chúc vui !

Kenji1992

tình hình là vẫn chưa hack đc dù đã thử mọi bản hello mà vẫn hok đc , có cứ chạy hoài , thoát ra vào lại mà vẫn thế , mình dùng E63 fw 400

Chienkon88

tình hình là vẫn chưa hack đc dù đã thử mọi bản hello mà vẫn hok đc , có cứ chạy hoài , thoát ra vào lại mà vẫn thế , mình dùng E63 fw 400

thoát ra reset máy rồi chạy lại hello ox2 xem sao bạn ;

thế nó chạy đến đoạn nào vậy .

chúc vui !

Chienkon88

nó chạy đến applying patcher , bản khác thì installing root cert , ....

nó chạy đến applying patcher , vậy bạn ấn cancel rồi vào rompatcher aplly tất cả file trong đấy đi !

sau đó thử cài các phần mềm vào xem nào .

nếu trong xpolrer mà hiện nhiều ổ bạn reset máy là hết !

chúc vui !

Kenji1992

nó chạy đến applying patcher , vậy bạn ấn cancel rồi vào rompatcher aplly tất cả file trong đấy đi !

sau đó thử cài các phần mềm vào xem nào .

nếu trong xpolrer mà hiện nhiều ổ bạn reset máy là hết !

chúc vui !

vẫn hok đc bạn àh

Kenji1992

Trên bảng phong thần trang đầu tiên ghi rõ ràng là :

E63 v400 ( Hello ox 2.02 )

nếu thế đến đoạn applying patcher bạn ấn cancel , rồi làm lại lần nữa xem sao !

chúc vui !

bản 2.02 này nó hiện là root cert , thoát ra vào lại rồi mà vẫn hok đc , bản 1.3 là app và cũng thoát ra vào lại vẫn hok đc

Status
Không mở trả lời sau này.