• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HelloOX2 2.1 - Cách hack các FW mới đơn giản nhất!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

Mjnhvu

mấy anh ơi sign dùm e 2 file sis trong link này đc ko.e sign ko đc.http://vietup.com/file.php?id=2203
E đính kềm cer và key của e trong đó.anh em giúp dùm.giúp e với mấy a ơi.e xin mấy anh đó.huhu

Chỉnh sửa cuối:

Mjnhvu

A lun tiện a sign dùm em 2 pm map drives e dẫn link ỡ trên đc ko a.huhu giúp e với anh ơi

ninhhot

2 phầnmềm b up trên bị lỗi hay sao ý.mình gỉai nén k dc:D.mà bạn cài bản helloOX kia vào là hack dc rồi mà cần gì phải sign file nữa.máy b là N82 fw31 đúng k?

quocdaivn

cho mình hỏi cái n5730 chay lại fw mới. ko hack dc với hello ox nữa.đã thử nhiều bản hello ox rui` ấy.có cách nào để hack thành công hem?bạn giúp mình nhe!!!!!

BuuPhucCT

Well-Known Member
cho mình hỏi cái n5730 chay lại fw mới. ko hack dc với hello ox nữa.đã thử nhiều bản hello ox rui` ấy.có cách nào để hack thành công hem?bạn giúp mình nhe!!!!!

Nếu vậy chỉ còn cách hack bằng JAF thôi bạn.

Chỉnh sửa cuối:

tuxedo862003

Anh oj ? N86 sau khj mapping den unpacking thì chay mãj .Em thü cã 4 bãn hello mà vän vay

Phân biệt rõ "i" & "j" khi post bài nha bạn!!

Last edited by a moderator:

Chienkon88

Anh oj ? N86 sau khj mapping den unpacking thì chay mãj .Em thü cã 4 bãn hello mà vän vay

bạn qua trang 208 , bài # 2073 của SM MinhThang tham khảo nhá !

không thì bạn liên lạc với myhang79 , cũng ở quanh mấy trang đó .:D

bạn ý cũng hack thành công n86 rùi đó bạn à !

chúc vui !

Chỉnh sửa cuối:

tuxedo862003

Thüa!Các bãn hello ko dùng dç cho N86.Mà hack bang JAF thì lo máy bi tèn tén ten.Em mõi mua.Nhüng bán thôi th6

BuuPhucCT

Well-Known Member
Thüa!Các bãn hello ko dùng dç cho N86.Mà hack bang JAF thì lo máy bi tèn tén ten.Em mõi mua.Nhüng bán thôi th6

Hack bằng jaf cũng đơn giản thôi. không quen thì thấy rắc rối nhưng khi đã làm được thì thấy cũng đơn giản thôi à.

ntri_tnbl

CHo mình hỏi 6120 v7.10sao cài TRK không được,mình làm theo hướng dẫn và lúc cài TRK thì nó báo "Component Built-in"(Ứng dụng đã đựoc cài mặc định),mình làm bước kế tiếp cài Rompatcher thì PC không cài được->Treo máy mặc dù đã chọn đúng cổng Com!Vậy chỉ có thế cài Hack bằng Hello Ox!các bác có thể sign dùm em cài Helllo đó được không?

ninhhot

@tuxedo862003...5800 FW31 thì dùng helloOX2.0 còn FW40 thì k hack bằng helloOX dc.mà phải hack bằng JAF hoặc bằng phonix

01237775285

Hic em khong hack duoc e71 du da thu voi rat nhieu ban hellox pro nao biet giup em voi em dung e71 fw400 nan qua thong cam em ol bang dt nen khong viet co dau duoc

hungO2nokia

Ngày xưa còn làm trùm,giờ đọc lại mấy bài hackphone mà sao chẳng hiểu gì cả.Cứ như là mới vào nghề vậy.

Status
Không mở trả lời sau này.