• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HelloOX2 2.1 - Cách hack các FW mới đơn giản nhất!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

NguyenTu

Super V.I.P
M hack được rồi :">
Đỡ phải sign phần mềm bằng tay nữa
hEhE
Lỗi là do M đag để năm 2060 lúc cài vào điện thoại.
THank bạn nhé
à, hack xong rồi thì remove cái hello ox dc chứ nhỉ

Remove đi thì mất hack luôn đó :p, không dùng đến icon đó thì move nó vào thư mục hepl ấy

ninhhot

M hack được rồi :">
Đỡ phải sign phần mềm bằng tay nữa
hEhE
Lỗi là do M đag để năm 2060 lúc cài vào điện thoại.
THank bạn nhé
à, hack xong rồi thì remove cái hello ox dc chứ nhỉ

Remove vô tư đi b k sao đâu nhiệm vụ của nó đến đó là xong:D

mình đang xài e72, mình cũng thử hack bằng hello 2.01, 2.02 và 2.03 nhưng vẫn ko được có ai hack được máy này chưa chỉ cho mình với,THANK!

AndyCuong

Supper Moderators
mình đang xài e72, mình cũng thử hack bằng hello 2.01, 2.02 và 2.03 nhưng vẫn ko được có ai hack được máy này chưa chỉ cho mình với,THANK!

theo thông tin thì E72 có thẻ Hack = HelloOX v2.02 mà bạn , nhớ là SIGN helloOX nhé!

pekuon

Bản thử vô phần cài đặt ứng dụng. ở phần cài đặt chọn all thử xem. Vì có lần mình cài mãi không được vào kiểm tra thì ra chưa bật All

anhtang

Cho mình hỏi tý,hiện nay helo phát triển đến bản thứ mấy rồi vậy,mình mới chỉ biết đến helo ox v2.03.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Cho mình hỏi tý,hiện nay helo phát triển đến bản thứ mấy rồi vậy,mình mới chỉ biết đến helo ox v2.03.

Bản 2.03 là mới nhất và một số bản MOD không chính thức của một số diễn đàn thôi. hiện nay nhóm Hello_OX vẫn chưa cho ra bản nào mới nữa.

tanman1202

giúp em với

pác chủ topic ơi làm ơn sign hộ em 1 file hello0*2 cho em với em ko hiểu cách sign.em dùng n95 8gb v35.0.001 bác xem file lào hợp với máy của em thì sign hộ em.file cer va kyy của em đây http://www.megaupload.com/?d=KNF0Z9X3 làm nhanh hộ em nha.em đang loay hoay mãi ko hack được thank bác nhiều nha

Chỉnh sửa cuối:

anhchanbonmat

pác chủ topic ơi làm ơn sign hộ em 1 file hello0*2 cho em với em ko hiểu cách sign.em dùng n95 8gb v35.0.001 bác xem file lào hợp với máy của em thì sign hộ em.file cer va kyy của em đây http://www.megaupload.com/?d=KNF0Z9X3 làm nhanh hộ em nha.em đang loay hoay mãi ko hack được thank bác nhiều nha

bạn dùng freesign đi bạn tự mình làm mới có ý nghĩa.trên google bao la

tanman1202

em loay hoay cả buổi chiều ko được em mới dám nhờ bác ấy chứ em đã cố rồi,bác BUUPHUCCT cố hộ em nha

ninhhot

em loay hoay cả buổi chiều ko được em mới dám nhờ bác ấy chứ em đã cố rồi,bác BUUPHUCCT cố hộ em nha

Mình k down dc file c3r của b nả..b up c3r lên trang khác m sign dùm b

Status
Không mở trả lời sau này.