• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HelloOX2 2.1 - Cách hack các FW mới đơn giản nhất!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

joeD

Mới nâng cấp phần mềm của con E71 lên v4.10 . và thử down bản Hello O2 của Host và Metropolis về làm thử thì nó mắc lỗi cũng như bạn Thangkho2222 cứ Installing root cert hoài mà không chịu cài đặt Rompatcher vào máy. Các bác host help mình phải làm sao hack được máy đây . Chỉ mình với nha

AndyCuong

Supper Moderators
Mới nâng cấp phần mềm của con E71 lên v4.10 . và thử down bản Hello O2 của Host và Metropolis về làm thử thì nó mắc lỗi cũng như bạn Thangkho2222 cứ Installing root cert hoài mà không chịu cài đặt Rompatcher vào máy. Các bác host help mình phải làm sao hack được máy đây . Chỉ mình với nha

bạn qua bên này tham khảo nhé!
http://www.pdaviet.net/showthread.p...v410-21-010-9-0-APAC-(-Published-09-04-2010-)

hiepanh

Bạn thử bản 2.0 xem sao. Mình dùng bản 2.01 và 2.03 đều không được nhưng bản 2.0 thì được!

thangkho2222

mình đã hack dc rồi mình đã xóa bản FW400 mới cài đi và cài lại bản FW400 lại..do bản kia bị lỗi...bạn cài lại là có thể hack bình thường đó...với helloOx2.02

badia71

E75 fw moi nhat 210.12.15 chưa hack được đã cài all phiên bản Hello0X "Unpacking files..." or "Installing root cert" chứ chạy mãi ko ngừng

Chỉnh sửa cuối:

joeD

Ban đầu mình cũng đã hack được hết với bản HelloOx2.03 nhưng do bị lỗi bàn phím phần nút shift + right nó ko có boi đen hết và trong xplore cũng ko mark được . ko hiểu sao bị vậy hoài nên mới xóa hết phần mềm và cài đặt lại toàn bộ máy với mã là *#7370# --> 12345 xong nó cài đặt lại nhưng mà cài lại helloxO 2.03 thì vẫn unpack hòa mà ko chịu cài đặt vào máy Rompatcher. Ngồi mãi mà pó tay.

Bạn hướng dẫn mình Update lại Firm đi làm cách nào update vậy. giờ máy bị vấn đề đó làm mình nhức đầu ghê luôn đó.

ht68

Hi! có bạn nào hack E66 rồi hãy chỉ mình với, mình đang sài con E66 made in Korea.
Trân trọng cảm ơn.

ninhhot

Hi! có bạn nào hack E66 rồi hãy chỉ mình với, mình đang sài con E66 made in Korea.
Trân trọng cảm ơn.

Chỉ gì nữa b.?#1 hướng dẫn qúa rõ rồi mà.b qua bên tops lấy hộ c3r cho thành viên nhờ mấy a lấy hộ c3r.có c3r và k3y rồi thì sign helloOX cài vào máy cho nó chạy thế là xong.Chúc b thành công

vothanhphe

máy 5630 của tôi dùng bản 2.03 đều chạy mãi đoạn unpacking files mà không xong thế? Bác nào biết chỉ hộ cái.

whatislove89

Hi vọng anh BuuPhucCT sưu tập làm 1 list những máy và FW mới đã hack đc cho anh em biết,

khi có bất kì thông tin nào về fw mới đã hack đc với Hello thì a UPDATE ngay lên trang #1

ví dụ a k có máy N95 fw mới nhất.nhưng có bạn hack thành công bằng helloOX rồi,thì a cho vào list ngay bài 1 là danh sách máy và FW kèm theo đã hack thành công: N95 fw35 đã hack đc bằng helloOX 2.x
như vậy a em dễ theo dõi,và bạn nào nghick mà hack đc những fw mới bàng helo thì pm a BUuPhuc để a update list

Status
Không mở trả lời sau này.