• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HelloOX2 2.1 - Cách hack các FW mới đơn giản nhất!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

ninhhot

Sao máy 6120C của tôi dùng bản 2.02 hay 2.03 đều chạy mãi đoạn unpacking files mà không xong thế? Bác nào biết chỉ hộ cái.

6120c thì dùng 1.03 hoặc 1.05 nha b.fw mới nhất thì dùng 2.0.chúc b thành công

thangkho2222

các bác cho em hỏi tí . E dung E63 ..400,21,013 sao khi chạy helloOx2 nó cứ báo Installing root cert...... hoài ak' ko hack được
PW cũ thì e hack ngon lành hùi sáng em chạy PW 400 mới này jo` ko hack dc luôn

thangkho2222

các bác cho em hỏi tí . E dung E63 ..400,21,013 sao khi chạy helloOx2 nó cứ báo Installing root cert...... hoài ak' ko hack được
PW cũ thì e hack ngon lành hùi sáng em chạy PW 400 mới này jo` ko hack dc luôn

4fomat lại máy jo` nó không nhận dc thẻ nhớ nữa...lên PC mở ra cũng hok dc? mad sao e mở máy lên nó bất nhập mật khẩu của thẻ 12345. nhưng thẻ ko cong j hét huhu

ninhhot

4fomat lại máy jo` nó không nhận dc thẻ nhớ nữa...lên PC mở ra cũng hok dc? mad sao e mở máy lên nó bất nhập mật khẩu của thẻ 12345. nhưng thẻ ko cong j hét huhu

Thế trước đó b có đặt pass cho thẻ nhớ k?phải nhập đúng pass thì mới dc chứ.
Mà fư này của e63 có người đã báo hack dc bằng hello2.02 rồi đó.chúc b thành công

thangkho2222

Thế trước đó b có đặt pass cho thẻ nhớ k?phải nhập đúng pass thì mới dc chứ.
Mà fư này của e63 có người đã báo hack dc bằng hello2.02 rồi đó.chúc b thành công

lúc trước xài FW100 va 200 hack 2 lần thành công hello2.02 rồi...sáng cài bản FW400 thì ko hack dc nữa dù đã thử hết các pm rồi
có bác nào cao thủ chỉ jup" em với....Installing root cert....là potay.com

Thangnd31082

lúc trước xài FW100 va 200 hack 2 lần thành công hello2.02 rồi...sáng cài bản FW400 thì ko hack dc nữa dù đã thử hết các pm rồi
có bác nào cao thủ chỉ jup" em với....Installing root cert....là potay.com

Sign file này (2.03 xịn) rồi cài vào máy , hack thử xem nhé ! Ngày trước N95 của mình cũng bị vậy với 1 trong số các file đính kèm ở bài #1 nhưng không nhớ file nào !đó !

metropolis

Sign file này (2.03 xịn) rồi cài vào máy , hack thử xem nhé ! Ngày trước N95 của mình cũng bị vậy với 1 trong số các file đính kèm ở bài #1 nhưng không nhớ file nào !đó !

Ok thanks. Xài bản 2.03 cho em E71 ở đầu trang ko làm được, dùng bản của bro thì ok. Khi run helloox bà con nhớ chỉnh trong app manager - setting - software installation là All là OK.

thangkho2222

Thank Bạn...nhưng mình cũng đã thủ bản 2.03 này rùi nhưng nó cũng Installing root cert...hoài thui
không hack dc buồn làm sao..?

kauchunho

máy m đà hak thành côg vs helox v2.0 có rompatcher v1.0. Vây m có thể rem0ve r0mpat thay bằg bản m0j hơn k? Có ảnh hươg jh ko. Cho m bàm r0mpat mớj nhât vs. Thân

AndyCuong

Supper Moderators
máy m đà hak thành côg vs helox v2.0 có rompatcher v1.0. Vây m có thể rem0ve r0mpat thay bằg bản m0j hơn k? Có ảnh hươg jh ko. Cho m bàm r0mpat mớj nhât vs. Thân

bạn cứ xóa bản cũ đi , cài bản ROMPatcher mới là được àh.

Status
Không mở trả lời sau này.