• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HelloOX2 2.1 - Cách hack các FW mới đơn giản nhất!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

quangtuan13

anh ơi cho em hỏi cài ra được một nửa no ko cài được nữa unblade gì đó em hôm nhớ em dung n73 giúp em với cài phần hak phone nào lên nó cũng báo như thế hix giúp em với

thehaineo

sao con 5800 của mình tới phần Unpacking files... là hok tới bước khác
mình xài fw V50.0.005
sign hello ox v2.1

Có ai h@ck được n5233 chưa zj?em h@ck thư helloox2.v2.01.cũng được tới unbacking files...là sao zj mấy pro?thak

toanxi

n86 v30 chỉ chạy đến unhacking file là thui.thử nhìu lần vẫn vậy.bùn quá.ai giúp mình hack với~X(

nguyenchung7

Anh ơi cho em hỏi hack thành công rồi mà định dạng lại máy thẻo kiêu *#7370# thì bản hack còn ko hay phải cài lại?

hachillies

E72 đã up lên phiên bản mới,vậy dùng helloOX2 hack được ko Bác,dùng HelloOX2 mấy thi hack cho e72-1 thì tôt vậy Bác.Cám Ơn giúp đở cũa các Bác

vodanhlangkhach

E72 đã up lên phiên bản mới,vậy dùng helloOX2 hack được ko Bác,dùng HelloOX2 mấy thi hack cho e72-1 thì tôt vậy Bác.Cám Ơn giúp đở cũa các Bác
theo như mình biết thì E72 FW mới ko thể dùng HelloOX để hack, muốn hack dc thì chỉ có cách flash FW thui

dknycid

Mình xài e63 đã dùng tất cả các bản helloOX nhưng kô cách nào hack được. pw mới nhất. đã có key+cer. ai biết chỉ dùm mình với hix po tay rồi!:L thank!!!

toan_829

Mình xài e63 đã dùng tất cả các bản helloOX nhưng kô cách nào hack được. pw mới nhất. đã có key+cer. ai biết chỉ dùm mình với hix po tay rồi!:L thank!!!

bác đã sign helo chưa?trc e hack máy cho thằng a vẫn bt mà :(...

vodanhlangkhach

E63 dùng HelloOX 2.03 nhé bạn, chắc chắn sẽ dc, nếu dừng ở đoạn unpacking.... thì cancel, tắt máy khởi động lại rùi vào chạy lại HelloOX lần nữa, chắn chắn sẽ dc mà, mình hack hơn chục con E63 rùi, FW mới lẫn cũ, cứ làm như vậy sẽ dc :D

hachillies

E72 đã up lên phiên bản mới,vậy dùng helloOX2 hack được ko Bác,dùng HelloOX2 mấy thi hack cho e72-1 thì tôt vậy Bác.Cám Ơn giúp đở cũa các Bác.mong các Bác chỉ giúp mình hack e72 này

vodanhlangkhach

E72 đã up lên phiên bản mới,vậy dùng helloOX2 hack được ko Bác,dùng HelloOX2 mấy thi hack cho e72-1 thì tôt vậy Bác.Cám Ơn giúp đở cũa các Bác.mong các Bác chỉ giúp mình hack e72 này
E72 đã up lên FW mới thì ko dùng HelloOX để hack dc, chỉ có flash FW bằng phoenix thui

dknycid

E63 dùng HelloOX 2.03 nhé bạn, chắc chắn sẽ dc, nếu dừng ở đoạn unpacking.... thì cancel, tắt máy khởi động lại rùi vào chạy lại HelloOX lần nữa, chắn chắn sẽ dc mà, mình hack hơn chục con E63 rùi, FW mới lẫn cũ, cứ làm như vậy sẽ dc :D

đúng là bị như vậy mình đã sign nhung cũng kô được. lần đầu hack được bình thường, mà đang xài thẻ 1g mua theo máy. nổi hứng mua thẻ 2g về xài bắt đầu hack lại thì lại bị như vậy thật kô hiểu.

vodanhlangkhach

đúng là bị như vậy mình đã sign nhung cũng kô được. lần đầu hack được bình thường, mà đang xài thẻ 1g mua theo máy. nổi hứng mua thẻ 2g về xài bắt đầu hack lại thì lại bị như vậy thật kô hiểu.
bây giờ bạn format máy và thẻ một lần nữa rùi hack lại xem sao, chắc dc mà bạn ;;)

Status
Không mở trả lời sau này.