• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HelloOX2 2.1 - Cách hack các FW mới đơn giản nhất!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

hoanghai2908

đúng là bị như vậy mình đã sign nhung cũng kô được. lần đầu hack được bình thường, mà đang xài thẻ 1g mua theo máy. nổi hứng mua thẻ 2g về xài bắt đầu hack lại thì lại bị như vậy thật kô hiểu.

hack rồi thay thẻ thì liên quan j đâu :|
hack nó nằm trên máy chứ có nằm trên thẻ đâu mà hack lại
từ fw 200 vs E63 ko hack vĩnh viễn mà format máy =>unpacking đều đều,khỏi hack đó ;))

pekuon

sao giờ chưa thấy ra phiên bản hello nào nữa để hack cho dễ hơn nữa nhỉ

Dễ hơn là sao bạn, là không phải sign nữa à?:-?
Mình thấy giờ hầu hết các máy đã hack bằng Heloo đc rồi mà, ra thêm làm gì nữa đâu.

minhthi

Dễ hơn là sao bạn, là không phải sign nữa à?:-?
Mình thấy giờ hầu hết các máy đã hack bằng Heloo đc rồi mà, ra thêm làm gì nữa đâu.

còn E51 chắc chắn chưa được,chỉ có hack bằng Flash Cooked firmware thôi

dknycid

bây giờ bạn format máy và thẻ một lần nữa rùi hack lại xem sao, chắc dc mà bạn ;;)
tình hình là vẫn bị pro ơi. fomat máy + thẻ hack lại cứ tới chỗ unpacking..... là chạy hoài cancel tắt máy làm lại vẫn dính. lấy máy về làm lần đầu hack ok, giờ hack lại sau khi thay cái the2g vao thì bị dính chưởng. po tay luôn giờ cứ sign pm ra xài tạm chứ kô cách nào hack dc máy.

Chienkon88

tình hình là vẫn bị pro ơi. fomat máy + thẻ hack lại cứ tới chỗ unpacking..... là chạy hoài cancel tắt máy làm lại vẫn dính. lấy máy về làm lần đầu hack ok, giờ hack lại sau khi thay cái the2g vao thì bị dính chưởng. po tay luôn giờ cứ sign pm ra xài tạm chứ kô cách nào hack dc máy.

Thì bạn hack = bản hello ox 2 # xem có được không , thử 1 bản không được thì phải chuyển bản # ngay chứ :D

Good Luck !

hailua0241

Xin hack phone cho 6210S

Xin loi vi online bang dien thoai len khong viet duoc tieng Viet - Mod edit giup !
Minh co con 6210S, nhung chua duoc hack phone, minh muon hack nhung ma chua thay phien ban HelloOx nao noi rang co the hack dc con nay, hien nay may minh van dung Firmware 04.13.08
Cac ban giup minh hack con nay voi ! Thanks all !

ninhhot

Xin loi vi online bang dien thoai len khong viet duoc tieng Viet - Mod edit giup !
Minh co con 6210S, nhung chua duoc hack phone, minh muon hack nhung ma chua thay phien ban HelloOx nao noi rang co the hack dc con nay, hien nay may minh van dung Firmware 04.13.08
Cac ban giup minh hack con nay voi ! Thanks all !

Với fw này thì b dùng bản helloOX1.03.hoặc 1.05.chúc b thành công

minhtien1810

e71 v400 sign pm rùi mà , chạy helloOx 2.03 no cứ unpacking hoài à , có cách khắc phục ko vậy

giangvungtau

Thì bạn hack = bản hello ox 2 # xem có được không , thử 1 bản không được thì phải chuyển bản # ngay chứ :D

Good Luck !
ý của dknycid là hack lan đầu lúc mới lấy máy về được, lần thứ 2 sau khi đổi thẻ thì kô hack được, hack = tất cả các bản hello vẫn không được bạn ah.

Status
Không mở trả lời sau này.