• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HelloOX2 2.1 - Cách hack các FW mới đơn giản nhất!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

black_bear87

E71 v410.21.010 thì hack bằng cách nào ... mà em đọc mãi k hiểu cho lắm là hack kiểu gì ? có phải lên mạng lấy cer và key k hay là copy nguyên mấy cái file đính kèm kia vào rồi install nó ra hả mọi người ???
Em cần gấp quá mà làm mãi k xong

ninhhot

E71 v410.21.010 thì hack bằng cách nào ... mà em đọc mãi k hiểu cho lắm là hack kiểu gì ? có phải lên mạng lấy cer và key k hay là copy nguyên mấy cái file đính kèm kia vào rồi install nó ra hả mọi người ???
Em cần gấp quá mà làm mãi k xong

Nói như b cũng đúng nhưng muốn instal dc nó thì b phải có c3r và k3y,có c3r rồi thì sign nó nếu k sign trước khi install thì sẽ bi lỗi chứng chỉ.

sky900

sau khi cài và chạy xong hello thành côgn! Cái Phần RomPatcher đó có chỉnh j ko mấy anh!em vô romparcher thấy có 3 muc(3 mục này đều màu xanh da trời) :changeswipoicy,intallserver_fp2..,open4all.trong 3 muc này mình chọn cái j nữa ko xin các anh hướng dẫn dùm em!

Chỉnh sửa cuối:

ninhhot

sau khi cài và chạy xong hello thành côgn! Cái Phần RomPatcher đó có chỉnh j ko mấy anh!em vô romparcher thấy có 3 muc(3 mục này đều màu xanh da trời) :changeswipoicy,intallserver_fp2..,open4all.trong 3 muc này mình chọn cái j nữa ko xin các anh hướng dẫn dùm em!

Vào rompatches apply và add to auto nó đi b.

sky900

Vào rompatches apply và add to auto nó đi b.

Hix!Có tới 3 mục changeswipoicy,intallserver_fp2..,open4all thì vô mục nào chứ!Nói thế chẳng bó tay!Có pro nào hướng dẫn cụ thể về phần này dùm em

Kojiro

Super V.I.P
Hix!Có tới 3 mục changeswipoicy,intallserver_fp2..,open4all thì vô mục nào chứ!Nói thế chẳng bó tay!Có pro nào hướng dẫn cụ thể về phần này dùm em

Vậy là quá rõ rồi còn gì :| Apply cái open4al, installserverl nếu chưa apply, sau đó chọn Add to auto nó luôn. Thao tác thế nào thì chắc ko cần chỉ đâu nhỉ :-?

sky900

Vậy là quá rõ rồi còn gì :| Apply cái open4al, installserverl nếu chưa apply, sau đó chọn Add to auto nó luôn. Thao tác thế nào thì chắc ko cần chỉ đâu nhỉ :-?

em vào apply cái open4all và sau đó Add to auto luôn,còn cái intallserver_fp2 em chọn apply nhưng khi cài thử bản ttpop 3.5 xong.Vào chay chương trình ttpop thi nó báo lỗi thống.Là sao hả bro

ninhhot

em vào apply cái open4all và sau đó Add to auto luôn,còn cái intallserver_fp2 em chọn apply nhưng khi cài thử bản ttpop 3.5 xong.Vào chay chương trình ttpop thi nó báo lỗi thống.Là sao hả bro

Cài thêm pat4run vào đảm bảo hết lỗi hệ thống

dknycid

tình hình là đến nay em vẫn chửa có hack dc con ê63 của mình dù đã test kỹ các hello. cái hello 2.03 tải về ct sign kô nhận diên đươc. mod nào có lòng giúp em với:( chân thành cảm ơn

Status
Không mở trả lời sau này.