• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HelloOX2 2.1 - Cách hack các FW mới đơn giản nhất!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

VNTRANDIEP

co ai giup minh voi. E63 wf 400 fomat may.Hien tai khong hack duoc nua. Dung het cac phien ban 1.xx den 2.xx ma ko duoc. Chay den frompach gi do. Roi cai bang tay frompach khong duoc. Dung cer va key chep vao may tinh ma van khong co cach hack. Ai giup minh thank. Online dien thoai dung xoa ban nha!

dknycid

co ai giup minh voi. E63 wf 400 fomat may.Hien tai khong hack duoc nua. Dung het cac phien ban 1.xx den 2.xx ma ko duoc. Chay den frompach gi do. Roi cai bang tay frompach khong duoc. Dung cer va key chep vao may tinh ma van khong co cach hack. Ai giup minh thank. Online dien thoai dung xoa ban nha!
đã có người bị giống tui rồi:(

Chienkon88

ko phải , tự nhiên máyvi tính của em sign file het được rồi , nó báo lổi , anh sign dùm em đi

Của bạn đây trong bản Hello Ox 1.03 này mình đã cho thêm RomPatcherPlus v2.3_VN và RPDomainPlus v2.03_VN rồi đó :

Good Luck !

traigoi2211

cho em hỏi là em cài cái hello 1.05 sao bi giờ em disable cap ko được vậy?? máy em có vấn đề rồi àh?? cho em hỏi thêm là mình nên cai hack vao` bộ nhớ máy hay thẻ vậy

Chỉnh sửa cuối:

hoanghai2908

đã có người bị giống tui rồi:(

E63 lỗi này format cũng ko đc,chạy lại fw mới luôn rồi hack

ko phải , tự nhiên máyvi tính của em sign file het được rồi , nó báo lổi , anh sign dùm em đi
lên OPDA sign online

traigoi2211

Của bạn đây trong bản Hello Ox 1.03 này mình đã cho thêm RomPatcherPlus v2.3_VN và RPDomainPlus v2.03_VN rồi đó :

Good Luck !

anh ơi cho 2 cái đó vào 1.05 đi , 1.03 em chạy tới đoạn applying patches là nó chạy hoài àh

banxaydung

e72 fimware 031.023 ko dùng được Ox 2.03 hả bạn.? Mình cài xong chay no cứ bào Unpacking file..., mãi ko xong

Chỉnh sửa cuối:

VNTRANDIEP

fw 400 cua e63 la cao nhat gio sau up len nua duoc ha cac ban. Giup voi. Online mobile dung xoa nha!thank

Status
Không mở trả lời sau này.