• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HelloOX2 2.1 - Cách hack các FW mới đơn giản nhất!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

culithuonghang

Nếu quá trình SIGN k có vấn đề thì vấn đề nằm ở chỗ file K3y của bạn đó. Cũng đã có nhiều người bị lỗi này rồi

Thế cách xử lý thế nào hả bạn, tôi sign trực tiếp trong máy nó vẫn báo lỗi supplier

MinhThang

Manager
Không biết đã ai thông báo là hack đc máy này chưa
Mình hack thành công E52 theo cách này rồi
Firmware 021.013

Khi Hack xong các bạn cứ cập nhật thông tin vào đây cho anh em theo dõi, chia vui cùng bạn nhé!

shopcantien

Không hiểu sao có cer + key mà sigsis hello cài vào máy thì vẫn báo lỗi không chạy được ... E71 version 300 đã kiểm tra Imei nhiều lần không thấy sai sao kỳ thật =-=

MinhThang

Manager
Không hiểu sao có cer + key mà sigsis hello cài vào máy thì vẫn báo lỗi không chạy được ... E71 version 300 đã kiểm tra Imei nhiều lần không thấy sai sao kỳ thật =-=

Bạn muốn Sign file nào úp cer và kkk lên mình Sign thử cho bạn cài, xem có được không.

shopcantien

Đã thử hết rồi từ 1.03 tới 2.02 điều 1 lỗi giống chưa signsis hoặc chưa hack "Certificate erro : ..."

phamthang83hn

Các bạn hướng dẫn mình cài helloOX với mình down về rồi sign bằng MobileSigner trên điện thoại, nhưng không thể install được nó báo lỗi gì ý, máy mình N95 8GB đã up lên v31.0.015, thanks all !!!

lamboss

tình hình la mìn hack thành cônng N78 FW21 rùi nhưng ma cài ứng dụng tốt nhưng có vài ứng dụng mình nhấn vài thì bị "lổi hệ thống" ai bít bị j chỉ mình nha Tk

MinhThang

Manager
tình hình la mìn hack thành cônng N78 FW21 rùi nhưng ma cài ứng dụng tốt nhưng có vài ứng dụng mình nhấn vài thì bị "lổi hệ thống" ai bít bị j chỉ mình nha Tk

Không phải cứ Hack xong là cài được tất đâu bạn, có những pm nó không tương thích với máy thì ta không nên dùng bạn à.

xiaoqing

Sao mình hack N82 V31.0.016 thành công rồi mà vào ROMPatcher thì ko thấy Intallsever đâu cả chỉ thấy open4all. Vậy nó có vấn đề gì ko? Tk's các pro nhìu nhìu

Status
Không mở trả lời sau này.