• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HelloOX2 2.1 - Cách hack các FW mới đơn giản nhất!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

buiquanghieu

Sao không ai giúp em hết vậy em đã thử nhiều cách rồi mà vẫn không hack dc
hic hic :(( mình cũng vậy nè. up FW này xong là hết nghịch luôn. buồn quá !!!!!!!!!!!
mong anh em nhà ta nhanh tìm ra cách hack E51 FW 400.34.011 để bọn em còn nghịch tiếp.
hiện tại em hack = mọi cách đã có trên diễn đàn mình đều không được, nó không cho cài RomPatcher và modo.vậy thì làm sao mà hack được cơ chứ :-??

MinhThang

Manager
hic hic :(( mình cũng vậy nè. up FW này xong là hết nghịch luôn. buồn quá !!!!!!!!!!!
mong anh em nhà ta nhanh tìm ra cách hack E51 FW 400.34.011 để bọn em còn nghịch tiếp.
hiện tại em hack = mọi cách đã có trên diễn đàn mình đều không được, nó không cho cài RomPatcher và modo.vậy thì làm sao mà hack được cơ chứ :-??

Sign pm cài sài đỡ đi các bạn, chờ khi nào có thì Hack.

salemthecat100

xin lỗi các anh cho e hỏi là nếu e chưa có file cer thì có thế lấy file của anh buuphuc gửi kem để sign ko, e dùng cái đó thì báo là unsucess, e chỉ là newbie, xin giúp đỡ ( hồi xưa sử dụng 5700, h lên đời n95 mà ko hack được ^^)

Hoden

Super V.I.P
xin lỗi các anh cho e hỏi là nếu e chưa có file cer thì có thế lấy file của anh buuphuc gửi kem để sign ko, e dùng cái đó thì báo là unsucess, e chỉ là newbie, xin giúp đỡ ( hồi xưa sử dụng 5700, h lên đời n95 mà ko hack được ^^)

bạn vào xin cer kkk đi rồi hack nhé....ấn vào chữ kí mình rồi dk imei nhé

caonhuan

trời sao pda dạo nhày nhiều quy định thế nhỉ trước mình vẫn down đuwocj mà

sang24190

em dùng 5630 XM OS9.3 Fp2, cài thử các bản HelloOX từ trước đến giờ rồi nhưng chưa có bản nào dùng được RomPatcher cả (run nhưng không vào được Sys/Bin):(. Chờ đợi đến bản HelloOX này thì cái Hello chạy đến đoạn Unpacking là cứ đơ ra đấy không chạy được nữa:|. Em vào folder của nó install cái RomPatcher Plus mới, chạy thử thì vào được các folder Sys/Bin nhưng mấy file installserver.exe của nó khi copy vào Sys/Bin thì cài soft bị lỗi "File Corrupted":-/. Em nghĩ là do file installserver của nó không dùng được cho FP3:-? Bác nào có ý tưởng thì chỉ em với ah:-??

dotrunghieu

tại sao phải chia ra HelloOX2 và RomPatcher mình thấy 2 cái đó luôn đi chung với nhau mà

Nynk_102

Em vào folder của nó install cái RomPatcher Plus mới, chạy thử thì vào được các folder Sys/Bin nhưng mấy file installserver.exe của nó khi copy vào Sys/Bin thì cài soft bị lỗi "File Corrupted":-/. Em nghĩ là do file installserver của nó không dùng được cho FP3:-? Bác nào có ý tưởng thì chỉ em với ah:-??
Trời ơi , FP3 thì đâu dùng installserver.exe đc , dòng này dùng installserver.rmp dùng Romp để apply bạn nhé. Search đi, có file rmp cho fp3 trên 4rum đấy
Posted via Mobile Device

Status
Không mở trả lời sau này.