• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HelloOX2 2.1 - Cách hack các FW mới đơn giản nhất!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

Hoden

Super V.I.P
tại sao phải chia ra HelloOX2 và RomPatcher mình thấy 2 cái đó luôn đi chung với nhau mà

vì hellox2 .3 chưa chính thức phát hành đây chỉ là bản chỉnh sửa từ helox2.2 thôi nên nó kèm bản rom cho những máy có fw mới

MinhThang

Manager
thanks bác nhìu.
em xin thông báo đă hack thành công n82 v31.0.016
bài viết thật có ích

N82 thì Hack nhẹ nhàng thôi bạn à, Hack xong thì copy cả cái thư mục Sys từ ổ C sang ổ Y. Để sau này có format thì khỏi phải Hack lại bạn nhé!

mrdinh71

Mình dùng N81-8GB v21.0.10 không thể cài được HelloOx là sao,sign rồi nó vẫn báo là "Không thể truy cập được ứng dụng yêu cầu "

viet_linh8x

Hom nay hack thành công điện thoại 5630 bằng cái này,cảm ơn bạn nhé,sài HelloOxv1 toàn bị lỗi chỗ giải nén

ngoisaole

bác ơi mình dìng N81 2G cài helloOX nào cũng không được cả.giúp mình với...thanks nhìu...

lytieulong3040

báo cáo, tui dùng 5320 đã update lên 4.13 nhưng vẫn k hack dc, dùng cả hello0x 1.03 vẫn vậy, k tìm thấy thư mục hack trong ổ đĩa E huhuhuhu

TriNine

báo cáo, tui dùng 5320 đã update lên 4.13 nhưng vẫn k hack dc, dùng cả hello0x 1.03 vẫn vậy, k tìm thấy thư mục hack trong ổ đĩa E huhuhuhu

bạn chỉ cần chạy helloox là nó tự làm tất cả hộ bạn, ko cần phải làm gì đâu

mrdinh71

Đã có anh em nào hack thành công N81-8GB v21.0.10 chưa vậy,xin chia sẻ với,mình sign HelloOX nhưng không cài được toàn báo khong cho phép cập nhật ứng dụng

Kojiro

Super V.I.P
Đã có anh em nào hack thành công N81-8GB v21.0.10 chưa vậy,xin chia sẻ với,mình sign HelloOX nhưng không cài được toàn báo khong cho phép cập nhật ứng dụng

FW đó hack ầm ầm bạn à, bạn xem lại sign thế nào chứ, sign mà còn báo thế thì bó tay rồi :-?

mrdinh71

FW đó hack ầm ầm bạn à, bạn xem lại sign thế nào chứ, sign mà còn báo thế thì bó tay rồi :-?

Thì sign bằng chính công cụ mà bạn giới thiệu mà "Binsign"và file cer mình nhờ anh em trên diễn đàn lấy giúp theo mình nghĩ thì quá trình Sign chắc không vấn đề gì,chỉ không khẳng định được file cer có chuẩn không thôi (là mình nghĩ thế),bạn có cao kiến gì xin chỉ giúp cảm ơn nhiều !!!

BuuPhucCT

Well-Known Member
Thì sign bằng chính công cụ mà bạn giới thiệu mà "Binsign"và file cer mình nhờ anh em trên diễn đàn lấy giúp theo mình nghĩ thì quá trình Sign chắc không vấn đề gì,chỉ không khẳng định được file cer có chuẩn không thôi (là mình nghĩ thế),bạn có cao kiến gì xin chỉ giúp cảm ơn nhiều !!!

Nếu quá trình SIGN k có vấn đề thì vấn đề nằm ở chỗ file K3y của bạn đó. Cũng đã có nhiều người bị lỗi này rồi

kokono811

Không biết đã ai thông báo là hack đc máy này chưa
Mình hack thành công E52 theo cách này rồi
Firmware 021.013

Status
Không mở trả lời sau này.