• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HelloOX2 2.1 - Cách hack các FW mới đơn giản nhất!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

0983329677

Tôi vẫn không làm được. Giúp tôi với

Chào bạn
Tôi đã cài sign và cài HelloOX 2.00(3) như bạn bảo nhưng nó dừng lại ở chỗ Unpacking files và tôi vẫn không thể truy cập vào C:\Sys được bạn ạ.
Giúp tôi với. Tôi dùng E71 300.21.012.
Cảm ơn nhiều.

Hoden

Super V.I.P
uhm, mình không cài được rompatcher , mình dùng máy nokia e63 firmware 200.21.01
ỏê hack bằng helox1.3 mà ....bạn thử tải bản rompatcher 2. úp phía trên cài vào xem

ninhhot

A oj a co the chj dum e cach lay cac fjle nhu helloox2 va Romppatcher o dau hok ah?e man mo maj ma hok taj nao kiem dc.fjle helloox2 thj e thay o tep tjn djnh kem nhung khj e up ve may thj no laj hok caj dc.ca fjle Romppatcher nua cung bj tuong tu nhu vay.a bjet thj chj dum e nhe.e dang dung N85 e muon hack cho may nhung kiem may fjle nay kho wa a gjup e nhe.

PS: Bạn lưu ý là phải viết bài bằng tiếng Việt có dấu và tránh dùng cách viết theo kiểu chat rất khó đọc bài.

BuuPhucCT

Well-Known Member
A oj a co the chj dum e cach lay cac fjle nhu helloox2 va Romppatcher o dau hok ah?e man mo maj ma hok taj nao kiem dc.fjle helloox2 thj e thay o tep tjn djnh kem nhung khj e up ve may thj no laj hok caj dc.ca fjle Romppatcher nua cung bj tuong tu nhu vay.a bjet thj chj dum e nhe.e dang dung N85 e muon hack cho may nhung kiem may fjle nay kho wa a gjup e nhe.

Tất cả các file đều có trong bài đầu tiên của topic này. Muốn cài được vào máy thì bạn phải SIGN nó rồi mới cài được.

laohac911

mình đang dung n81 8gb. Sau khi install HelloOX2 OK, chạy qua Mapping đến unpacking files thì cứ thế chạy mãi. Nhờ các bro giúp với.

dammeppc

mình cài HelloOX2_v2.03 trên n82 xong đến bước chạy hình con trâu nó cứ báo < UNPACKING FILE ... > hoài không thấy báo done

Hoden

Super V.I.P
mình cài HelloOX2_v2.03 trên n82 xong đến bước chạy hình con trâu nó cứ báo < UNPACKING FILE ... > hoài không thấy báo done

thì cài cài hellox khác bạn xài máy gì thì tìm thằng heloox cho đúng.

quyhopha1

Bạn ơi phần mền helloOxO2 có hack được E66 FW 102.07.81 không và trong 3 phần mền kia dow cái nào. Máy mình có cer và key rồi mình cũng sign rồi nhưng khi chạy thì máy chạy mãi ở unpacket. Bạn giúp mình với.Thanks

Hoden

Super V.I.P
Bạn ơi phần mền helloOxO2 có hack được E66 FW 102.07.81 không và trong 3 phần mền kia dow cái nào. Máy mình có cer và key rồi mình cũng sign rồi nhưng khi chạy thì máy chạy mãi ở unpacket. Bạn giúp mình với.Thanks

bạn tải bản 1.3 về thử xem....

dangduc

Bạn cứ kiên nhẫn và dùng bản mới nhất hiện giờ là 2.2.1 mình dùng ok đấy ! Dùng trên N95

quyhopha1

thanks bạn nhá nếu la helloOx 1.3 thì mình biết dùng rồi.À mà dangduc đã mua máy mới chưa lâu lắm mới thấy mặt :).

hoang01phuong

cho mình hỏi: máy mình E71 fw 300, đã sign hello 2.x và lúc chạy cài đặt chương trình thì nó vẫn hiện lên mấy cái bảng thông báo cài đặt, chứng nhận... nhưng 1 tý là nó hiện lên thông báo "lỗi cập nhật" và ko cài đặt nữa. Cho mình hỏi cách khắc phục tình trạng trên với (file cer & key của mình tốt, đã hack thành công cho máy lúc fw210 nhưng lỡ dại up lên fw 300 :(( mà ko sao chép gì cả)

kimjaewon

file cẻ va keyy em moi xin lại bên box xin key, nhưng sign tiếp lại báo lỗi chung chỉ bị lỗi hic ko biết làm sao nữa đây

AndyCuong

Supper Moderators
file cẻ va keyy em moi xin lại bên box xin key, nhưng sign tiếp lại báo lỗi chung chỉ bị lỗi hic ko biết làm sao nữa đây

bạn up file cer và k3y cho mình , mình Sign hộ dùng bạn .

Status
Không mở trả lời sau này.