• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HelloOX2 2.1 - Cách hack các FW mới đơn giản nhất!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

AndyCuong

Supper Moderators
Nhung e k bíêt cách sign cho nó.nhò a chî dáo.hay a sign dùm e rôì up lên bài víêt e cho e xin vây?dây là.IMEI 355708023574287.cua e.a gíup e nhé.thanks a.chú e thu moi cách rôì mà vân k.inall dc.khi cài nó thì máy báo ."certifieate error contact the application supplier"a gíup e nhé.mà e víêt tn qua dt nên dâu k du.máy e chua chay fanmen tíêng viêt.

bạn có file cer chưa . nếu có thì Up lên diễn đàn mình Sign dùng bạn , còn chưa có thì qua chổ này xin nhé ! http://www.pdaviet.net/showthread.php?p=837218#post837218

hungn72

uh ok cảm ơn nha .tui hack trên N82 được rồi .trên cả tuyệt vời ..............???????????????????...............??????????????

MinhThang

Manager
uh ok cảm ơn nha .tui hack trên N82 được rồi .trên cả tuyệt vời ..............???????????????????...............??????????????

Copy Sys/bin từ C sang Y để được Hack vĩnh viễn bạn nhé, có format cũng không cần phải Hack lại nữa.

suvival198

con e 63 cua minh FW 200 thì có up đc ko >"< , tai bên trên chỉ thấy nói e 63 FW 100 :|

MinhThang

Manager
con e 63 cua minh FW 200 thì có up đc ko >"< , tai bên trên chỉ thấy nói e 63 FW 100 :|

Về Hack thì rất khó và cũng thật đơn giản, bạn đã có file cer và k@y rồi thì cứ Sign xong cài vào và chạy, không dược thì cài file khác, khi nào được thì thôi, không ảnh hưởng gì tới máy cả.

langtuvn7

Em dùng e71 đã hack thành công nhưng khi Hreset lại máy thì lúc chạy helloox2 nó cứ báo unpacking files mãi, bác nào biết vì sao kô ạ :(

MinhThang

Manager
Em dùng e71 đã hack thành công nhưng khi Hreset lại máy thì lúc chạy helloox2 nó cứ báo unpacking files mãi, bác nào biết vì sao kô ạ :(

Hack thành công thì sao lại như vậy được bạn, bạn phải chạy cái file HeloOx đó nữa chứ.

Hoden

Super V.I.P
em cũng thử cách này rồi nhưng kô đc bác ah. reset máy cg kô ăn thua :-s

bạn đang xài máy j . cài hello mấy , vào setting xoá thằng hello đang cài báo lỗi đi,rồi sing lại ,chú ý ngày giờ cho đúng,restet lại lần nữa xem

onlylove80

Copy Sys/bin từ C sang Y để được Hack vĩnh viễn bạn nhé, có format cũng không cần phải Hack lại nữa.
Anh Thắng ơi khong hiểu sao trong ổ C của em chỉ có mỗi thư mục Sys mà không thấy Sys/bin đâu cả anh ah. Hình như là rỗng anh ah, vì em không mở đc. Lúc chưa Hack thì thấy vẫn có Sys/bin.. Nhưng giờ thì chỉ còn Sys.
Kg biết nó ẩn ở đău anh nhỉ? Mà lúc mới Hack xong mở Xplore lên em thấy xuất hjện rất nhiều ổ đĩa..tên ổ hết bảng chử cáj luôn. Thế rồi lúc khác vào thì cũng biến đj đâu hết, chỉ còn mấy ổ mặc đinh. Như vậy là sao hả anh?

Posted via Mobile Device

MinhThang

Manager
Anh Thắng ơi khong hiểu sao trong ổ C của em chỉ có mỗi thư mục Sys mà không thấy Sys/bin đâu cả anh ah. Hình như là rỗng anh ah, vì em không mở đc. Lúc chưa Hack thì thấy vẫn có Sys/bin.. Nhưng giờ thì chỉ còn Sys.
Kg biết nó ẩn ở đău anh nhỉ? Mà lúc mới Hack xong mở Xplore lên em thấy xuất hjện rất nhiều ổ đĩa..tên ổ hết bảng chử cáj luôn. Thế rồi lúc khác vào thì cũng biến đj đâu hết, chỉ còn mấy ổ mặc đinh. Như vậy là sao hả anh?

Posted via Mobile Device

Vào ROMPatcher chọn Apply xong vào lại xem có không nhé!

0986212555

N81-8G chạy tất cả các bản HelloOx đều thất bại ở bước cuối cùng. Dùng cả chiêu sign Rompatcher & Mapdrive sau đó ''Copy to A'' cũng bó tay. Bro nào hack thành công FW mới của N81_8G xin chỉ vài đường. Thanks!

Nynk_102

cho mình hỏi 1 tài khoản trên opda có thể sign cho nhiều máy được ko.
Có , nhưng mỗi máy phải đăng ký cer và key riêng. Nếu bạn chịu khó spam để có nhiều Op thì thoải mái lấy cer cho nhiều máy
Posted via Mobile Device

langtuvn7

bạn đang xài máy j . cài hello mấy , vào setting xoá thằng hello đang cài báo lỗi đi,rồi sing lại ,chú ý ngày giờ cho đúng,restet lại lần nữa xem

E thử mọi cách mà kô đc bác ah. ngày giờ cho đúng nghĩa là thế nào ạ :(

Status
Không mở trả lời sau này.