• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HelloOX2 2.1 - Cách hack các FW mới đơn giản nhất!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

AquaSta

Moderator
Đã trả lời nhưng mà bị mod xóa bài. Xin hỏi mod đọc lại cái người ta cần hỏi đi. Topic đó có cho người ta biết đâu là code của E71 xám không? Đại ca phải thông cảm chứ :p
- Code màu xám là 0569371

Chỉnh sửa cuối:

BuuPhucCT

Well-Known Member
Các bạn lưu ý đây là topic thảo luận về cách hack máy bằng HELLO.OX chứ không phải topic thảo luận cách up FW nhé. Muốn thảo luận cách UP FW thì đã có cả BOX rồi, qua đó tha hồ mà thảo luận nhé:|:|

oanhvinhquang

Hack thành công cho con E71 rồi,tks bạn nhìu nhé,bạn nohssiwl nhiệt tình lắm!Giờ mình bắt đầu hưởng thành quả đây!:D

thanh073

mấy ban ơi e 65 của mình 4.06 vay có cach nào hack không các ban chỉ cách chi tiết cho mình đi nha các ban thx nhiều nhiều;;);;);;);;);;)

Bạn ơi! Hack con này thì có thể làm với HelloOX1.03 nhưng mà bạn làm thủ công. Còn làm bằng HelloOX2.01 thì được nhưng mà phải chạy đi chạy lại nhiều lắm. Bản 2.03 released đã fix cho E65 sao bạn không thử. Dùng Darkkarious thì không được vì Hellocarbide không chạy Menu1

ban oi e 65 cua mình 4.06 chỉ mình cách hack nào thành công di ban thx

Last edited by a moderator:

AquaSta

Moderator
Trong Darkkarious đã có sẵn X-plore 1.20 rồi. Bạn chỉ cần chỉnh thời gian về 1.1.2007 rồi cài. E65 thì chọn Pre-FP1 khi nó hỏi ;;)

ngovandang

bó tay khong được ban co trang nào chi ti mi hơn cho mình ko chi chi tiết đó ban:-/:-/:-/:-/

trang đó là chi tiết nhất rồi đó nếu không bạn format rồi làm lại đảm bảo được,Đấy là cách hack đơn giản nhất rồi đó,bạn nhớ xem FW của mình có trong danh sách hack được không nhé

ngovandang

Thế thì bạn cứ format máy cài lại đi chắc là được đó,yên tam đi lỗi là binh thường format là thường xuyên mà :))

keangnam

Mình vẫn chưa hiểu rõ các hack của E75 cho lắm bạn nào có thể hướng dẫn chi tiết cho mình đc hem ? Thanks cả nhà nhiu!

AquaSta

Moderator
Mình vẫn chưa hiểu rõ các hack của E75 cho lắm bạn nào có thể hướng dẫn chi tiết cho mình đc hem ? Thanks cả nhà nhiu!

5320 đã hack chưa? Hack 5320 thế nào thì E75 làm giống hệt như thế? Mình chỉ rồi chỉ có cái là bạn không đọc thôi :-/

AquaSta

Moderator
Vẫn chưa hak đc cho n86 fw 20.011 hey hjx2
Posted via Mobile Device

;;) ;;) Chuẩn! Thông báo chính thức từ website Helloox2.com mờ. Bạn flash lại fw 11.043 hoặc 10.086 đi, hack xong thì upgrade lên, nhớ đừng reset phone

Status
Không mở trả lời sau này.