• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HelloOX2 2.1 - Cách hack các FW mới đơn giản nhất!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

mysuol213

B thử chạy với bản hellỗ Thấp hơn xem.helloX1.03 dc đó.
Posted via Mobile Device
Posted via Mobile Device
Cám ơn bạn đã trả lời, mình down hết file và cuối cùng đã...thành công(sau 1 lần cài bản 2.02 và restart lại máy).thanks

jdleevn

Mình hack E90 V400 bằng HelloOX có máy được, có máy không. Hiện đang có E72 mới ra, không biết có E72 có hack được bằng HelloOX2 không nhỉ.

Ai có E72 hack chưa?

Kojiro

Super V.I.P
Mình hack E90 V400 bằng HelloOX có máy được, có máy không. Hiện đang có E72 mới ra, không biết có E72 có hack được bằng HelloOX2 không nhỉ.

Ai có E72 hack chưa?

Hack bằng HelloOX 2.03 nhưng có vẻ là ko hoàn chỉnh lắm bạn à :(

ninhhot

Posted via Mobile Device
Cám ơn bạn đã trả lời, mình down hết file và cuối cùng đã...thành công(sau 1 lần cài bản 2.02 và restart lại máy).thanks
Chúc mừng b.bữa này thì tha hồ cài fanmem ma k bị cái lỗi chứng chỉ làm piền nha.!
Posted via Mobile Device

FriendLy

Minh hack n92 mai ma ko dc. Ko bjet bj sao nua. . Lam on gjup mjnk voj. Xjn loj anh em. . Mjnk dag pm pang dt nen ko vjet dc co dau. .

Chú ý viết đúng chính tả bạn nhé!

d4t_onlylove

thank bạn 1 hít nè........... mình đã hack thành công n95 2G.... FW 31.0.017 rồi......................................................................

ninhhot

thank bạn 1 hít nè........... mình đã hack thành công n95 2G.... FW 31.0.017 rồi......................................................................
Vậy ạ.chúc mừng b nha.làm lễ ăn mừng đi thui hehehe
Posted via Mobile Device

alfie09

Mình đã sign cái HelloOX2 v2.03 rồi, cài thành công vào Nokia E72 rồi, đến lúc chạy nó thì nó đến lúc này thì dừng luôn

Bro nào giúp mình với.
Thanks !

MinhThang

Manager
Mình đã sign cái HelloOX2 v2.03 rồi, cài thành công vào Nokia E72 rồi, đến lúc chạy nó thì nó đến lúc này thì dừng luôn

Bro nào giúp mình với.
Thanks !

Bạn nói không rõ ràng gì cả, nó đứng luôn là sao hay cứ chạy mãi mà không báo xong?

alfie09

Nó chạy đến phần Unpacking file ... là nó cứ như vậy hoài không thấy chạy tiếp và báo kết thúc.

Nó chạy đến phần Unpacking file ... và cứ như vậy hoài mà không thấy báo kết thúc, chằng hiểu mình làm gì sai nữa, hix ...

Last edited by a moderator:

MinhThang

Manager
Nó chạy đến phần Unpacking file ... là nó cứ như vậy hoài không thấy chạy tiếp và báo kết thúc.

Nó chạy đến phần Unpacking file ... và cứ như vậy hoài mà không thấy báo kết thúc, chằng hiểu mình làm gì sai nữa, hix ...

Thử với file HelloOx khác xem sao bạn.

onlylove80

Bạn thử làm theo cách này nhé, vì Khi chạy Helloox có 1 số file không thể tự động bung đc nên ta phải bung trực tiếp .
Bạn vào Xplore tìm đến mục HelloOX => E:/HelloOX/.... Vào đó rồi bung lại hết những tệp có đuôi .*sisx ra bạn nhé. Như vậy là ok.
Ngày trước mình Hack cho con N82 này cũng bị như bạn và mình làm như trên đã Hack thành công đó. Chúc bạn thành công để voọc rất nhiều soft hay..

BuuPhucCT

Well-Known Member

Bro nào giúp mình với.
Thanks !

Theo thông tin mình biết thì tời giờ E72 vẫn chưa hack được nên khi cài Hello_OX nó sẽ unpacking hoài mà không xong đâu. Chỉ có cách SIGN và cài PM đỡ. Đợi khi nào có cách khác thì thử lại xem sao.

Status
Không mở trả lời sau này.