• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HelloOX2 2.1 - Cách hack các FW mới đơn giản nhất!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

JS_AnhTuan

Active Member
Chạy xong thì bạn vào mở rompatcher lên chọn Apply open4all. Sau đó Add to auto là xong

Bạn ơi mình hack cho n73 thất bại rồi. Chạy hello cứ unpacking hoài ko dc. Cài ud vẫn đòi đăng kí. Dù sao cũng thank bạn nhiều ha.

yanny

Xin nhờ các bạn chỉ dùm, mình hack máy E71 V.400, sao đến phần unpacking files là nó chạy hoài mà không làm gì tiếp nữa, buộc lòng phải cancel.......bị lỗi gì nhờ bạn nào biết xin chỉ dùm , Thanks nhiều !

hunglata

Bạn ơi, sign hộ mình cái này với!
Mình ko biết sign 1 tí nào cả, đã thử làm nhiều cách nhưng ko đc

MinhThang

Manager

MinhThang

Manager
Mình mù cái này quá bạn à!
Bạn có thể cho mình cer đc ko?
IMEI: 356406014638240

Máy bạn là N73 phải không? làm theo Link mình đưa đó không phải Sign gì cả, chỉ đổi ngày giờ hệ thống lại là cài và Hack thôi.

hunglata

Mình thử pm mà bác BuuPhucCT đưa link nhưng mà ko chạy đc mới khổ chứ!
Bác giúp em với:((

fuu_fuu

Xin nhờ các bạn chỉ dùm, mình hack máy E71 V.400, sao đến phần unpacking files là nó chạy hoài mà không làm gì tiếp nữa, buộc lòng phải cancel.......bị lỗi gì nhờ bạn nào biết xin chỉ dùm , Thanks nhiều !

mình dùng helloOX 2,02 hack ngon lành.. bạn thử đi nha

vuthuhh

Tớ dùng tất cả các phiên bản HelloOX trong topic rồi nhưng cứ đến bước Unpacking files... là nó chạy mãi, fai hủy thao tác.
Máy tớ là E75 v 201.12.01

Status
Không mở trả lời sau này.