• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HelloOX2 2.1 - Cách hack các FW mới đơn giản nhất!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

erotomania

Các anh cho em hỏi là Ct nay phải sign rồi mới cài phải ko ạ?Em đang xài e 52 ko biết như thế nào!:|

trantrongtuan

Em đã nâng cấp FW từ v300 lên v400...nhưng khi chạy bản 2.03 thì vẫn bị tình trạng UnPacking flies....:((...có cách nào khắc phục k anh???????

bác remove ban 2.03 đi. chạy thử bằng 1.03 xem sao.em chạy bản 2.03 cũng UnPacking fliesnhưng chạy thử bằng 1.03 thì done :D

anhtuan206

bác remove ban 2.03 đi. chạy thử bằng 1.03 xem sao.em chạy bản 2.03 cũng UnPacking fliesnhưng chạy thử bằng 1.03 thì done :D

đúng là nhiều khi bản cao hơn chưa chắc đã hay bằng bản thấp hơn đâu nhỉ?
hỏi bạn trantrongtuan chút.bạn quê ở đâu thế?bạn cùng họ với mình này.mà có khi tên cũng giống luôn ấy nhỉ?xin lỗi vì spam chút nha.

duong_toko

Nhờ giúp đỡ

Có ai bày em giùm cách hack máy nokia 6220 classic với ạh . em lần đầu tiên dùng máy có hệ điều hành , trước giờ toàn dùng hàng cùi . Có ai giúp em với .Hướng dẫn tỉ mỉ chút dùm em

hungmanh84

Chỉnh sửa cuối:

crydragon

mình vừa up lên ver400 cho con E71 của mình,mình đã xin cer và key đầu đủ hết rồi mà sao vẫn không hack được,mình xài HelloOX 1.03 rồi đến version 2.02 mà vẫn không hack được,mình cái x-plore 1.22 bản xài đến 2039 thì cài không được,trong khi đó con N81 của mình chưa hack vẫn cài được,version của con 71 là 400.21.013 thì cài không được luôn,ai biết chỉ mình với.Lúc trước thì mình vẫn hack được bình thường.

ninhhot

mình vừa up lên ver400 cho con E71 của mình,mình đã xin cer và key đầu đủ hết rồi mà sao vẫn không hack được,mình xài HelloOX 1.03 rồi đến version 2.02 mà vẫn không hack được,mình cái x-plore 1.22 bản xài đến 2039 thì cài không được,trong khi đó con N81 của mình chưa hack vẫn cài được,version của con 71 là 400.21.013 thì cài không được luôn,ai biết chỉ mình với.Lúc trước thì mình vẫn hack được bình thường.

K cài dc vậy nó báo lỗi gì vậy b?b phải nói lỗi gì thì mọi người mới giúp dc chứ.mà nghe như mấy người báo thì vẫn chưa hack dc e71 v400 đâu b
Posted via Mobile Device

crydragon

nó báo lỗi là certificate error ỏ expired và phone date may be incorrect

vậy bạn có cách nào downgrade xuống được không vậy? không hack được mình chả biết làm gì ngoài nghe gọi và nhắn tin :(

MinhThang

Manager

vậy bạn có cách nào downgrade xuống được không vậy? không hack được mình chả biết làm gì ngoài nghe gọi và nhắn tin :(

Bạn phải Sign cái HelloOx trước khi cài vào máy, nếu đã Sign mà vẫn báo lỗi trên thì bạn nên Check lại cáo cer của bạn.

hoanghai2908

K cài dc vậy nó báo lỗi gì vậy b?b phải nói lỗi gì thì mọi người mới giúp dc chứ.mà nghe như mấy người báo thì vẫn chưa hack dc e71 v400 đâu b
Posted via Mobile Device

ko biết đừng nên chỉ linh tinh chứ :|

Xplore bạn chỉnh ngày giờ làm cái j,để nguyên đúng ngày h hiện tại và cài thôi
Đối với bản FW này bạn chỉ cần sign helloOX 2.03 rồi cài để hack trước cho tiện,nhớ vào app.mgr thiết lập lại 2 cái tùy chọn: all & off nhé,lưu ý 1 điều nữa với bản FW này chỉ hack 1 lần nhé,format rồi thì khỏi chơi đó,mất công chạy lại FW.Nếu còn thắc mắc j bạn bấm chữ kí của mình xem hướng dẫn kìa,mình nghĩ bài đó hướng dẫn chi tiết đầy đủ hơn

crydragon

mình check cer với key rồi,ko vấn đề gì hết,thiết lập trong App. manager mình cũng đã chỉnh là All rồi.mình cũng đã sign HelloOX 2.03 bằng BinPDA Sign Sis rồi.mấy lần trước mình hack bình thường lắm,hôm nay up lên v400 là bí.chả hiểu sao nữa :(

Status
Không mở trả lời sau này.