• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HelloOX2 2.1 - Cách hack các FW mới đơn giản nhất!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

ninhhot

Anh BuuPhuc cho em hỏi ! như em có máy N78 Mà Phiên Bản Phần Mềm 21.002 Loại RM-235 thì sài Hello nào anh ?? và hack làm những bứoc gì anh ?? mong anh hướng dẫn giùm em tại em mới gia nhập diễn đàn nên còn thiếu hiểu biết !! em cám ơn trước nha
Bạn thử dùng 1.05 thử xem.muốn hack dc máy thì b phải vào đây http://pdaviet.net/shơthread.php?t=63049&page=158 .nhờ mấy a lấy hộ cer và k3y.co cer và k3y rồi tiến hành sign hellox cài vào máy.Cho nó chạy đến khi tự nó thoát.xong vào rompatché apply và add to auto file open4all
Posted via Mobile Device

kid_banders

các bạn cho mình hỏi thăm cách hack nokia e63. Mình đã đọc qua bài viết của Kojiro rồi. Nhưng khi mình cài dakarios xong ko thấy xuất hiện 4 phần mềm như Kojiro miêu tả. Đã restart máy. Máy công ty kiểm tra *#0000# cho kết quả
100.21.101
14-11-2008
Rm437
Nokia e63-1(29)
Mới lấy về, làm theo đúng thứ tự hướng dẫn. Mong nhận được sự chỉ bảo tận tình của anh em.

ninhhot

các bạn cho mình hỏi thăm cách hack nokia e63. Mình đã đọc qua bài viết của Kojiro rồi. Nhưng khi mình cài dakarios xong ko thấy xuất hiện 4 phần mềm như Kojiro miêu tả. Đã restart máy. Máy công ty kiểm tra *#0000# cho kết quả
100.21.101
14-11-2008
Rm437
Nokia e63-1(29)
Mới lấy về, làm theo đúng thứ tự hướng dẫn. Mong nhận được sự chỉ bảo tận tình của anh em.
Đúng đó b.bây giờ m thấy trên 4run cách hack này là nhanh nhất và dễ nữa chỉ một file cài duy nhất.chạy nó sau khi cài nó tự làm tất cả.chúc b thành công
Posted via Mobile Device

BuuPhucCT

Well-Known Member
Hiê65n nay thì việc hack bằng hello.oX là cách hack máy đơn giản và hiệu quả nhất. Những cách hack cũ chỉ là tạm thời và trước khi hello_OX ra đời thôi.:)

hungdqk

cách này có hack được cho máy n95 -8gb có FW 3.1.0.0.15 ko các bác ơi. Mà khi hack có cần chứng thực các file down về kia ko ạ

Kojiro

Super V.I.P
cách này có hack được cho máy n95 -8gb có FW 3.1.0.0.15 ko các bác ơi. Mà khi hack có cần chứng thực các file down về kia ko ạ

Hack vô tư bạn à, tất nhiên là phải cần chứng thực rồi :)

luanxyz

giúp em với em không thể cho chạy với máy e52 của em . máy đều báo là chứng chỉ bị lỗi mà ek hông biết làm thế nào hết

luanxyz

anh ơi giúp em với con e52 của em không hack được báo lỗi do nhà cung cấp suốt thôi

Status
Không mở trả lời sau này.