• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HelloOX2 2.1 - Cách hack các FW mới đơn giản nhất!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Có ai dùng HelloOX hack được E75 FW 202.12.01 chưa thế, cứ unpacking files ... chạy mãi

Bạn thử lại lần nữa xem nếu vẫn không được thì máy bạn vẫn chưa hack được. Hiện nay thì một số FW mới của những máy mới ra đời vẫn chưa hack được đâu bạn. Chỉ có cách SIGN và cài từng PM thôi.

hai_lsn

E71 FW mấy vậy bạn? Khi hack máy thì FW còn quan trọng hơn loại máy nữa. E71 FW cũ 200 thì hack bằng 1.03 là xong rồi

Em đã nâng cấp FW từ v300 lên v400...nhưng khi chạy bản 2.03 thì vẫn bị tình trạng UnPacking flies....:((...có cách nào khắc phục k anh???????

ninhhot

Em đã nâng cấp FW từ v300 lên v400...nhưng khi chạy bản 2.03 thì vẫn bị tình trạng UnPacking flies....:((...có cách nào khắc phục k anh???????
Hình như e71 fư400 chưa hack dc thì phải..b thử quay lại trang 157 có bài hướng dẫn của a BuuPhuc cho con này b làm xem co dc k?
Posted via Mobile Device

MinhThang

Manager
có thể chạy trên N81 được ko vậy

Mỗi ngưòi chỉ sở hữu 1 cái máy nên không thể nói chính xác cho bạn đuợc, bạn cứ Hack thử bắt đầu từ file HelloOX thấp đến cao, gặp trở ngại chỗ nào thì hỏi anh em sẽ giúp.

BuuPhucCT

Well-Known Member
có thể chạy trên N81 được ko vậy

@All: Các bạn lưu ý khi hỏi thì làm ơn nói rõ là máy nào và xài FW bao nhiêu thì mới biết đường trả lời chứ nói chung chung thì bó tay rồi.
Nếu N81 xài FW cũ thì chỉ cần xài bản 1.03 là ổn.

jirachi

hic sao mình install xong vào Rompatcher chỉnh thì bị văng ra hoai` @@ có cách nào ko nhĩ @@ thaz nhiều

jirachi

mình thử hết òi mà vẫn bị văng ra hoài @@ hic, mình xài e72 a', mong dc giúp đỡ

o0my_life0o

Có ai hack thành công 5230Xp chua, cho mình bí quyêt voi, hack hellox ko đc

Bác ah. Em đã hack xong em 5230 roài. Bác dùng helloOX v2.02 ấy. ok ngay. Cứ coppy y hệt cái hướng dẫn của mấy Bác ấy.Ah mà Bác ơi N5230XP khác gì với N5230 thế? Ngại quá.:-??

rajyoung

sao nó cứ chạy hoài à đã chạy hơn 19 tiếng rồi mà chưa xon máy ko thể làm gì được hết xin giúp với

Status
Không mở trả lời sau này.