• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HelloOX2 2.1 - Cách hack các FW mới đơn giản nhất!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

Torai_XIII

Mình ở HN, thử khá nhiều cách vẫn không đc, mình dùng N81 - 8gb, frame ware 21.0.010 . Có ai biết ở HN có chỗ nào nhận hack phone cho đt không , giá rẻ chút, tầm 50- 100k là ok

Nynk_102

@ decon : máy của bạn đáng lẽ phải hack xong từ lâu rồi cơ. Bạn xin cer và hack bằng hello ox 2.0 nhé, đát quá thì dùng 2.1
@ Torai_XIII : máy của bạn cũng dùng hello 2.1 hoặc 2.2 nhé, chúc thành công.

AutumnWind

HI all,
Cả năm nay không vào forum nên chả biết tìm thông tin ở đâu. Bạn nào chỉ giúp mình link hướng dẫn sign file với nhé :(. Muốn cài chương trình này mà ko biết sign thế nào. Mình dùng E72.
Thanks all!

Yuanmanta

Nokia E75 v110.48.125 Đã có thể hack được bằng HellOX chưa ạ ? Và HellOX 2. mấy ?
Mong các anh thông cảm không thử test mà còn hỏi , vì e đi làm hộ nên ko cầm máy theo , chỉ nhớ để nếu làm được thì sign rồi bắn BT sang cài giúp họ thôi ạ .
Thanks các A ! ! !

lamt4

hix.em biết rùi.nhưng em đang xem có hack được 5800 = hellox2.1 ko thui?hack = J.A.F nhìn mà thấy nản.hổng hỉu gì cả.

Nynk_102

5800XM thì chỉ hack dc bằng J.A.F thui. Hello 2.3 đã ko làm dc thì lấy đâu 2.1 làm dc hả bạn.

richs

no chạy lâu ko bạn thời gian khoảng bao lâu thì hack xong minh xài 2.02 V400 Ê63

quabingo1

Có ai hack đc n86 FW 20.115 chưa...nếu đc thì hack = hellox nào vậy..chỉ mình với nha thank's

bua_nhan

Có ai hack đc E66 chưa?.

FW 102.07.81

Hack = hellox nào vậy?

Xin chỉ giáo cho em với ^^

Thank's

Status
Không mở trả lời sau này.