• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hero of Sparta II - Game RPG đỉnh của Gameloft

sonbhn

đến cái đoạn mà đi tìm các điểm sau khi lấy đc thương ấy, chạy loạn hết các ngóc ngách, tìm đc 4 điểm, nhưng có 1 điểm bên trong cái cửa song sắt, bác nào tìm được đường vào chưa?

suctre

bác nào qua đoạn lấy cái thương chưa??đoạn đi tìm mấy cái cục tương ứng màu ở giữa ấy, có 1 cái ở trong song cửa, làm cách nào vào đc nhỉ????

bạn có thể nói rõ màu gì không?hay có hình càng tốt

sonbhn

lấy cái thương xong, mình sẽ vào chỗ có hình ngôi sao mà có các cục xanh, đỏ, vàng, lục ấy, phải đi kiếm mấy cái trụ tương ứng với các màu đó để mở (mở xong ra cái gì thì mình cũng chưa biết vì chưa qua được)
Bạn có ứng dụng nào chụp màn hình giới thiệu luôn cho mình nhé

suctre

lấy cái thương xong, mình sẽ vào chỗ có hình ngôi sao mà có các cục xanh, đỏ, vàng, lục ấy, phải đi kiếm mấy cái trụ tương ứng với các màu đó để mở (mở xong ra cái gì thì mình cũng chưa biết vì chưa qua được)
Bạn có ứng dụng nào chụp màn hình giới thiệu luôn cho mình nhé

bạn phải đi kiếm đủ 4 viên kim cương đó rồi quay lại đứng ở giưa lúc đó nó sẽ hiện lên bàn tay bạn chon vô đó thì sẽ qua màn khác thôi

sonbhn

mình kiếm đc 3 viên, còn cái màu xanh nước biển thì không thấy đâu cả, bạn biết ở chỗ nào không?

duyphuong123

dễ mà bạn, bạn di thẳng hướng cái viên màu xanh, ra bên dòng dung nham thì có 2cais đường:1.có song sắt 2. ko có song sắt.bạn đi vào đường không có song sắt ấy.trò này hay lắm nhưng cốt truyện ngắn quá.mình phá đảo sau vài tiếng!

suctre

mình kiếm đc 3 viên, còn cái màu xanh nước biển thì không thấy đâu cả, bạn biết ở chỗ nào không?

từ đây bạn nhảy qua cửa bên phải (cửa có song sắt đó) đánh mấy con quái

đánh xong bạn đi hết đường rồi nhảy theo hướng mũi tên là thấy cái màu xanh biển ở đó.

chúc thành công

_m4k3t_

Công nhận game này ngắn quá. Sau này ai có cái gậy sét thì farm sướng lắm. Như bất tử luôn. Máu + mana dùng thoải mái.

suctre

các bạn có lấy đủ 12 viên kim cương không?3 trắng,3 cam,3 xanh dương,3 xanh lá đó

trongtuct

kg biết 12 viên rồi , tui chỉ lấy được 5 viên . hiên giờ đang chơi ở lv khó . mới đánh tới map 3 à . mấy hôm nay kg rãnh chơi tiếp dược kg biết chơi ở mức khó có gì khác kg nữa

suctre

bộ sưu tập kim cương của mình nè.lv khó thì cũng vậy thôi.chỉ có điều đánh hơi lâu chút

suctre

level 22 là luyện trong arena ý. Tui lên đc 22 waves

bác cho em hỏi nữa, đoạn cuối là đánh con gì thế, có khó ko. Em lỡ tay xóa rồi. giờ mà chơi lại thì mệt lắm. He he :D

cho file save game đủ 12 diamond đi bạn.thankssssssssssssssssssssssssssssss
save game đầy đủ 12 viên kim cương nè bạn.nếu thấy hay thì thank mình 1 phát henView attachment 177955

Chỉnh sửa cuối:

Zenki

Super V.I.P
Ai biết nhảy qua màn này thế nào chỉ mình với :D

kokuchi

Tiếp theo đến đoạn này đi sao nữa anh em :D

ở vòng này bạn chạy sao cho tia lazer nó chiếu liên tục vào 4 trụ màu cam là cửa sẽ mở ra à
Sao em làm wai mà ko đc zậy bác =.="
Nó chiếu vào cả rùi, có tác dụng gì đâu. Bác có thể chụp hình cách làm cho nó chiếu vào cột dùm em đc ko ~.~
Chứ em chịu thui =.+ ko wa đc.
Chán ghê

suctre

Sao em làm wai mà ko đc zậy bác =.="
Nó chiếu vào cả rùi, có tác dụng gì đâu. Bác có thể chụp hình cách làm cho nó chiếu vào cột dùm em đc ko ~.~
Chứ em chịu thui =.+ ko wa đc.
Chán ghê

bạn đi từ bên trái qua (đừng chạy ào qua liền ko được đâu)cứ tới mỗi trụ màu cam bạn chờ cho tia lazer nó chiếu vào rồi chạy tiếp là ok.chúc thành công

kokuchi

Híc, chiếu tới hộc máu luôn mà có mở đâu. Bác chụp hình 1 tấm nó chiếu thành công dùm em đc ko.
Em kam ơn bác nhiều.
Rùi bác nói rõ vụ add Diamond blue (mana), Diamond green (HP) dùm em...
Add thế nào đc nhảy lên đc Wave 210 như bác....
Híc...
Bác chỉ dùm em, em đội ơn bác nhiều
Còn ko cho e xin cái YH, em pm live bác luôn