• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hero of Sparta II - Game RPG đỉnh của Gameloft

suctre

haha sr nha, vậy bạn chỉ mình chỗ lấy viên TRẮNG của vòng MOON LAKE đi ;;)

viên màu trắng ở vòng Moon Lake ở đây.bạn nhảy lên 2 bậc rồi giữ nút nhảy luôn nó sẽ nhảy qua đối diện rồi vô đó lấy hen.

vậy là đủ rồi phải không bạn

Chỉnh sửa cuối:

zenkie

Sau khi lấy gậy sét mình lọt vào cái mê cung mà chỉ mới mở đc 3 màu vàng, xanh lá và đỏ thoy, cái xanh dương thì mò mãi k0 ra, bros nào biết chỉ mình đi.

bibi0101

Sau khi lấy gậy sét mình lọt vào cái mê cung mà chỉ mới mở đc 3 màu vàng, xanh lá và đỏ thoy, cái xanh dương thì mò mãi k0 ra, bros nào biết chỉ mình đi.

bạn đọc lại hết các bài trong thead này sẽ có chỉ dãn tường tận \-/

suctre

từ cổng màu xanh dương bạn nhảy qua cửa bên phải.đánh mấy con quái xong đi hết đường rồi bấm nút nhảy giữ luôn cho nó bay qua giống trong hình là được liền

chúc bạn thành công

anghen

Hero II này mức độ khó cao hơn Hero I nhiều, nhiều màn làm mình chơi toát cả mồ hôi hột ;;). Các viên đá quý cũng được "giấu" rất công phu, khi các bạn lấy đủ 3 viên đá cùng màu sẽ có được các skill khác nhau, vd: 3 viên màu đỏ khi đánh sẽ đốt lửa đối thủ (khá lợi hại), blue: đóng băng đối phương, green: tăng mana mỗi lần đánh, xám: giữ đối phương ở trên không lâu hơn. Have fun

tkingvn

Bác chỉ giùm em cách nhảy để lấy viên màu cam ở vòng temple of selene và viên màu trắng ở vòng the sphinx of pass với. Chỗ của từng viên thì e biết nhưng cách lấy thi ko làm sao mà lấy được. Đang ghiền quá các Bác ơi!

tkingvn

E lấy được rồi! Đi đi lại lại ko biết bao nhiêu lần! He he đủ 12 viên rồi. Cảm ơn các pác!

phongisland

Khó quá, mình không thể nào nhảy qua khỏi chỗ cái hố cao mà bị đứt một đoạn = chánX_X

TatDat_Canon

chính xác
nhưng game ko free ma mình lại chưa có tài khoải hihix
game này hay lắm.thanks chủ thớt !

có link down phía dưới anh bạn ah, hihi, game được post trong topic này đều xài free hết, chỉ cần cài app sync và có ios tương thích thì chơi vô tư.

votinhhan

các pro cho mình hỏi:
mình đã down về,đã ghét file---nó bung ra làm 8 past,001-008 sao mình quang vào Itunes ko được vậy ? hay cài kiểu gì,ai hướng dãn mình với.
thanks All. !