• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hero of Sparta II - Game RPG đỉnh của Gameloft

suctre

mình ko chơi game này vì con 2g cùi quá kham không nổi :D nhưng rất cảm kích sự nhiệt tình hướng dẫn của bro suctre đã giúp đỡ anh em. =D>

cám ơn sự động viên của bạn hen.chúc bạn 1 ngày tốt đẹp

kokuchi

Thanks bác suctre nhiều.
Hiếm ai nhiệt tình như bác.
Không có gì tặng bác, thôi thì bác uống tạm ly cafe cho nóng.
[/URL]

Uploaded with ImageShack.us[/IMG]
Bác nhé.

Chỉnh sửa cuối:

lehuycuongag

Mình đã tải về 2 files có đuôi ipa.001 và ipa.002, sao mình không thể giải nén vậy bạn. Mong các bạn giúp. Cám ơn

Zenki

Super V.I.P
Mình đã tải về 2 files có đuôi ipa.001 và ipa.002, sao mình không thể giải nén vậy bạn. Mong các bạn giúp. Cám ơn

Bạn dùng phần mềm nối 2 files đó lại nhé, xem lại các trang trước trong Topic có hướng dẫn rồi đấy!

romeo75

Yang_congtu ơi! 3gs chơi đc game này không bạn? Cafe Iphone- Bà triệu họ bảo là game này chỉ chạy đc duy nhất trên Iphone4 thôi! (???)

Yang_congtu

Yang_congtu ơi! 3gs chơi đc game này không bạn? Cafe Iphone- Bà triệu họ bảo là game này chỉ chạy đc duy nhất trên Iphone4 thôi! (???)

vậy là họ cũng pro lắm rồi đó. :D con 2G mình yếu lắm nè nhưng vẫn chơi được.bạn cứ tải về mà chơi nha!nhớ là máy bạn phải được JB và cài appsync tương ứng FW bạn đang dùng là được.

karlovo

chơi tốt trên Itouch gen 2 mà >:), anh em chơi game thì nên mua Itouch mà chơi :)), mình đã cài mấy game nặng trong diễn đàn chơi ngon ko giật.

suctre

chơi tốt trên Itouch gen 2 mà >:), anh em chơi game thì nên mua Itouch mà chơi :)), mình đã cài mấy game nặng trong diễn đàn chơi ngon ko giật.

iphone mà so với itouch thì bó tay rồi.vậy bạn lấy itouch so với PSP đi xem như thế nào

bibi0101

iphone mà so với itouch thì bó tay rồi.vậy bạn lấy itouch so với PSP đi xem như thế nào

hehe biết cách qua màn moon lake rồi , mình save cái file 12 viên kim cươmh của bạn rồi làm sao copy vào máy vậy , mình gà về iphoen quá , bro nào chỉ giúp nha hihi:ar!

Chỉnh sửa cuối:

suctre

hehe biết cách qua màn moon lake rồi , mình save cái file 12 viên kim cươmh của bạn rồi làm sao copy vào máy vậy , mình gà về iphoen quá , bro nào chỉ giúp nha hihi:ar!

bạn dùng ifunbox copy vào đường dẫn :Private/var/mobile/application/ xxxxx/document là ok
chú ý XXXX là tên game

bibi0101

bạn dùng ifunbox copy vào đường dẫn :Private/var/mobile/application/ xxxxx/document là ok
chú ý XXXX là tên game

bạn chỉ giúp mình làm cách nào lấy được viên màu XANH DƯƠNG này với ;;), với lại mình đang còn thếu viên màu CAM và viên màu TRẮNG như trong hình :

bạn chỉ giúp mình nhé hihi , ráng tìm ko được mới copy bộ sưu tập của bạn vào :p

suctre

bạn chỉ giúp mình làm cách nào lấy được viên màu XANH DƯƠNG này với ;;), với lại mình đang còn thếu viên màu CAM và viên màu TRẮNG như trong hình :

bạn chỉ giúp mình nhé hihi , ráng tìm ko được mới copy bộ sưu tập của bạn vào :p

viên màu xanh nằm dưới hầm.lúc moi91 nhảy qua bạn để ý cái lưới dưới chân đó(giống trong hình).phá nó rồi đi xuống dưới lấy

còn 2 viên kia bạn không nói rõ ở vòng nào nên mình không thể giúp bạn.mình có tổng hợp các vòng ở trang 9 đó,bạn coi thiếu ở vòng nào thì nói mình mình chi cho bạn hen.chúc vui

suctre

viên màu trắng ở vòng THE SPHINX PASS thì nó nằm ở đây.bạn nhảy xuống dưới đánh bọn quái

đánh xong bạn đi ngược lại rồi nhảy qua theo hướng mũi tên rồi vô trong hầm lấy hen

nếu thấy hay thì bấm thanks mình cái hen.chúc thành công

Chỉnh sửa cuối:

bibi0101

viên màu trắng ở vòng THE SPHINX PASS thì nó nằm ở đây.bạn nhảy xuống dưới đánh bọn quái

đánh xong bạn đi ngược lại rồi nhảy qua theo hướng mũi tên rồi vô trong hầm lấy hen

nếu thấy hay thì bấm thanks mình cái hen.chúc thành công

bạn có nhớ lầ kô , vì mình đi theo hướng dẫn của bạn thì mình đã vào hang và ko có diamond ( có nghĩa là mình đã lấy rồi)

màn MOON LAKE viên màu trắng

màn SEA OF DEAD SHIPS viên màu trắng

còn màn THE SPHINX PASS thì chưa tìm ra viên màu trắng , bạn xem lại dùm mình nhé .Thansk!!

suctre

bạn có nhớ lầ kô , vì mình đi theo hướng dẫn của bạn thì mình đã vào hang và ko có diamond ( có nghĩa là mình đã lấy rồi)

màn SEA OF DEAD SHIPS viên màu trắng

còn màn THE SPHINX PASS thì chưa tìm ra viên màu trắng , bạn xem lại dùm mình nhé .Thansk!!

bạn nên xem lại đi,vì hình mình đưa lên là vòng The Sohinx Pass đó.bạn mở của này ra ngoài rồi đi như mình hướng dẫn là được

bạn nhảy qua rồi vô trong sẽ thấy viên màu trắng ở đây

nếu như bạn lấy rồi thì coi lại vòng Moon Lake hay vòng Sea Of Dead Ships nha.vì mỗi vòng chỉ có 1 viên màu trắng thôi

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

viên kim cương lấy ở hình trên là màu Xanh Dương chứ không phải màu trắng nha bạn

Chỉnh sửa cuối: