• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hero of Sparta II - Game RPG đỉnh của Gameloft

suctre

Híc, chiếu tới hộc máu luôn mà có mở đâu. Bác chụp hình 1 tấm nó chiếu thành công dùm em đc ko.
Em kam ơn bác nhiều.
Rùi bác nói rõ vụ add Diamond blue (mana), Diamond green (HP) dùm em...
Add thế nào đc nhảy lên đc Wave 210 như bác....
Híc...
Bác chỉ dùm em, em đội ơn bác nhiều
Còn ko cho e xin cái YH, em pm live bác luôn

bạn đi từ bên này nè.cứ từ từ đừng sợ chết

và cửa đã mở

chúc thành công

suctre

suctre cho xem danh sách vũ khí của bạn thử :D

danh sách vũ khí của mình nè.mình chơi mức độ khó đó

còn cái này luyện trong Arena đó có thể chơi tiếp nhưng buồn ngủ quá

kokuchi

... Bác thật là Vip
thế cái Thunder Spear bác add 3 viên Diamond blue vào ak?

suctre

... Bác thật là Vip
thế cái Thunder Spear bác add 3 viên Diamond blue vào ak?

diamond thì thích cái nào thì add vô thôi bạn.vì mỗi màu có 1 chiêu khác nhau mà bạn.màu blue thì làm đóng băng còn màu cam thì ra lửa v.v.nhưng quan trọng là phải nâng cấp vũ khí lên hết mức đó bạn

kokuchi

ak, Hiểu rùi. Còn viên màu xám trắng? Rùi mỗi vien của loại blue có tác dụng khác nữa ak?
Vs phá đảo xong, chơi lại, chọn lv hard thì đc giữ lại hết VK giống EP 1 fai ko bác?
:| Chứ lấy đc cái giáo xong là đi giết con Chronos lun chớ đâu có vào đc Arena mà train :(
Ròi còn mấy viên Diamond hổ trợ equip đó. Em mới tìm đc có 2 viên green, 1 blue, 1 xám, 1 đỏ ak
:| ko thấy mấy viên còn lại ở đâu?
Rùi bác cho cái save game đó?. Làm sao bỏ vào IP để chơi hả bác.
Dùng IFunBox bỏ vào Folder nào? bác chĩ em với.
Em gà lắm :((

Ko có time tìm hiểu, lâu lâu mới chơi đc nên ko mày mò thường xuyên đc

suctre

ak, Hiểu rùi. Còn viên màu xám trắng? Rùi mỗi vien của loại blue có tác dụng khác nữa ak?
Vs phá đảo xong, chơi lại, chọn lv hard thì đc giữ lại hết VK giống EP 1 fai ko bác?
:| Chứ lấy đc cái giáo xong là đi giết con Chronos lun chớ đâu có vào đc Arena mà train :(
Ròi còn mấy viên Diamond hổ trợ equip đó. Em mới tìm đc có 2 viên green, 1 blue, 1 xám, 1 đỏ ak
:| ko thấy mấy viên còn lại ở đâu?
Rùi bác cho cái save game đó?. Làm sao bỏ vào IP để chơi hả bác.
Dùng IFunBox bỏ vào Folder nào? bác chĩ em với.
Em gà lắm :((

Ko có time tìm hiểu, lâu lâu mới chơi đc nên ko mày mò thường xuyên đc

nếu bạn chon lv hard thì không còn vũ khí nữa mà phải kiếm lại từ đầu.
bạn phá đảo rồi nhưng bạn có thể chọn vòng để chơi lại mà.bạn chọn vô Chapter đó bạn thích vòng nào thì đi lại vòng đó hay luyện Arena cũng được(vũ khí vẫn giữ nguyên
cái save game đó bạn dùng Ifunbox bỏ vào Document của game đó.Bạn muốn kiếm viên Diamond nào thì mình sẽ chỉ cho bạn.
ở vòng lấy cây thương có 1 viên màu đỏ.bạn nhảy qua đừng lấy cây thương vội mà đi xuống tầng cuối cùng lấy viên màu đỏ hen

Zenki

Super V.I.P
Bạn suctre tổng hợp được vị trí của các viên Diamond cho anh em thì hay quá :p Mình giờ lấy được cái gậy sét rồi, đi luyện Arena cũng khá đơn giản, luyện cũng gần đến 200 Wave rồi nhưng nản quá :D

suctre

Bạn suctre tổng hợp được vị trí của các viên Diamond cho anh em thì hay quá :p Mình giờ lấy được cái gậy sét rồi, đi luyện Arena cũng khá đơn giản, luyện cũng gần đến 200 Wave rồi nhưng nản quá :D

nếu tổng hợp hết các vị trí của diamond thì phải cần nhiều hình.ở đây mình chỉ nói vòng nào có viên diamond màu gì thôi hen.
vòng này có 1 màu cam và 1 màu xanh lá

vòng này có 1 màu trắng và 1 màu xanh dương

còn vị trí thì nếu bạn cần màu gì thì mình sẽ chỉ chi tiết cho bạn hen.chúc bạn luôn vui

Zenki

Super V.I.P
Đi tìm giống như mò kim đáy bể :( Bạn post hình mỗi màn rồi kèm theo hướng dẫn tìm vị trí cho anh em cũng được!

Với lại cái vòng dưới chân trong hình dưới của bạn là vòng gì vậy? Làm sao để có được vòng màu đỏ đó

kokuchi

Uhm, bác suctre cho xin cái location Diamond với. Bữa bác cho cái file document. Đc có 7 viên hà =.="
Chứ 12 viên đâu.

suctre

Đi tìm giống như mò kim đáy bể :( Bạn post hình mỗi màn rồi kèm theo hướng dẫn tìm vị trí cho anh em cũng được!

Với lại cái vòng dưới chân trong hình dưới của bạn là vòng gì vậy? Làm sao để có được vòng màu đỏ đó

vòng này là vòng The Sphinx Pass đó bạn.bạn muốn có màu đỏ thì add 3 viên diamond màu đỏ vào vũ khí của bạn thì được à nói chung là add 3 viên cùng màu gì thì sẽ ra màu đó

Chỉnh sửa cuối:

suctre

Uhm, bác suctre cho xin cái location Diamond với. Bữa bác cho cái file document. Đc có 7 viên hà =.="
Chứ 12 viên đâu.

để mình chơi lại rồi sẽ chụp hình chi tiết cho bạn hen.file document đó ko được thì bạn thử file này coi.cả 3 màn từ dễ đến khó mình dều lấy đủ diamond và nâng cấp vũ khí lên hết rồi đóView attachment 178119

sonbhn

tìm đủ diamond làm gì thế các bác? chỉ cần viên tăng mana và máu là đủ bất tử roài, tìm tòi chi cho mệt

suctre

tìm đủ diamond làm gì thế các bác? chỉ cần viên tăng mana và máu là đủ bất tử roài, tìm tòi chi cho mệt

bạn nói vậy không được rồi,cái gì cũng có công dụng của nó chứ.nếu ai cũng như bạn thì bó tay

suctre

Chứ 12 viên đâu.

những chỗ dễ thì mình ko nói tới.Ở đây mình chỉ nói những chỗ khó thôi hen
ở vòng Moon Lake có 1 viê trắng ở đây.bạn nhảy lên 2 bậc rồi giữ nút nhảy luôn để nhảy qua đối diện lấy hen

còn viên màu xanh thì bạn đi vô cái hang có hình mật người đó .bạn vừa vô trong quẹo trái liền ,hết đường sẽ có viên màu xanh
* còn vòng Temple Of Selene thì các bạn đừng đi ở dưới mà nhảy lên mấy cái cục dập lên dập xuống đó .cục màu cam và màu xanh lá nằm ở trên đó

Chỉnh sửa cuối:

Zenki

Super V.I.P
ở vòng Moon Lake có 1 viê trắng ở đây.bạn nhảy lên 2 bậc rồi giữ nút nhảy luôn để nhảy qua đối diện lấy hen

còn viên màu xanh thì bạn đi vô cái hang có hình mật người đó .bạn vừa vô trong quẹo trái liền ,hết đường sẽ có viên màu xanh

Tiếp tục Update cho anh em nhé suctre ;;)

suctre

Tiếp tục Update cho anh em nhé suctre ;;)

tiếp tuc đây
ở vòng The Sphinx Pass thì cục màu trắng nằm ở đây.bạn nhảy xuống dưới đánh bọn quái xong rồi di ngược lại rồi nhảy qua theo hình mũi tên xuống dưới rồi vô hầm lấy hen.còn viên màu xanh thì dễ rồi

suctre

còn ở vòng The Under ground thì viên màu cam nằm ở đây.

bạn nhảy qua rồi đi xuống tầng dưới cùng để lấy hen .màu lá thì dễ rồi

Yang_congtu

mình ko chơi game này vì con 2g cùi quá kham không nổi :D nhưng rất cảm kích sự nhiệt tình hướng dẫn của bro suctre đã giúp đỡ anh em. =D>