• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

hình nghệ thuật

Status
Không mở trả lời sau này.

nambt

Thế trong PV dạo trước có mấy người nằm mơ thấy người cá tưởng lên cõi tiên gặp được tiên nữ

NhatNguyen

Vui cùng mobile "giấy"

Vui cùng mobile "giấy"

Lang thang trên mạng 1 hồi, thấy máy mẫu điện thoại Concept Phone mới vừa giới thiệu post lên cho anh em xem =))=))=))

Samsung D820 & Nokia 6680

Samsung D820 nắp trượt là lẽ đương nhiên, Nokia 6680 có thẻ nhớ và camera có nắp bảo vệ

Nokia E90

Hê Hê :))

MrTrung

Ku Minh đang đo xem chân của mình có " To " bằng .... của em người mẫu hay không ấy mà.

The_dealth1405

Em thấy vấn đề đó có liên quan gì đến việc sinh nở đấu bác Trường. Bình thường mà

XuanTruong

Super V.I.P
Em thấy vấn đề đó có liên quan gì đến việc sinh nở đấu bác Trường. Bình thường mà

Uốn dẻo như vậy như là các diễn viên xiếc! Mà đã là diễn viên xiếc thì một là đẻ trước hoặc sau khi tập luyện uốn dẻo này, Vì ở quê Mình có đứa Bạn như vậy có đẻ được đâu? Khi lấy chồng muốn đẻ phải nghỉ 3 năm sau!!!:p:-?:-??:)):)):))

pdana

Uốn dẻo như vậy như là các diễn viên xiếc! Mà đã là diễn viên xiếc thì một là đẻ trước hoặc sau khi tập luyện uốn dẻo này, Vì ở quê Mình có đứa Bạn như vậy có đẻ được đâu? Khi lấy chồng muốn đẻ phải nghỉ 3 năm sau!!!:p:-?:-??:)):)):))

Sinh đẻ thì chưa biết nhưng trước khi sinh đẻ thì tư thế gì cũng chiều được.

Status
Không mở trả lời sau này.