• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HỒ THAN THỞ PV Hải Phòng !

Anhtoitb

Em vào theo đường link của bác nhưng thấy là phải mua ah. Em muốn dowload free mà bác.

Ối giời ơi, cái bác này có đọc kỹ tiêu đề không mà sao cứ post yêu cầu với thắc mắc trong hồ than thở vậy!
Những yêu cầu của bác có thể gửi tin nhắn đến Badamgiak23 hoặc post lên Giải đáp thắc mắc cho thành viên mới!
Lưu ý: cần giải đáp gì bạn có thể vô phòng Hành chính của CLB để anh em tư vấn giúp bạn!
Thân!

Anhtoitb

Tối qua đi off cùng anh em về đến nhà chân tay mỏi nhừ! May mà còn kịp xem trận ManU - Tot.
Cả đêm thao thức không tài nào chợp mắt được, không biết do rượu hay vui nữa....!

phapqtek300

:Dlâu quá mới vào PDAVIET thấy mấy bác .than thở thơ thấn thủ thỉ thấy thương .mình cũng là dân đất cảng nhưng lại ở xa quê. nhớ nhà nhớ bạn bè thấy các bác nói chuyện vui quá .cho mình gửi lời chào tất cả anh em HẢI PHÒNG

Born2loveU

Member
:Dlâu quá mới vào PDAVIET thấy mấy bác .than thở thơ thấn thủ thỉ thấy thương .mình cũng là dân đất cảng nhưng lại ở xa quê. nhớ nhà nhớ bạn bè thấy các bác nói chuyện vui quá .cho mình gửi lời chào tất cả anh em HẢI PHÒNG

Xin thay mặt anh em PDAVIET & PV Hải Phòng cảm ơn bác. Hiện nay bác đang công tác ở đâu vậy ? Mời bác tới sinh hoạt cùng anh em trong CLB.

Anhtoitb

Ối trời, post tin Badamgiak23 bị chém mà anh Hiệp hoảng hốt gọi điện cho anh Long (Nokialover)--> anh Long gọi cho mình giọng hốt hoảng hỏi có chuyện gì (hình như các anh nhà ta tưởng thằng em Long bị giang hồ chém.. hí hí)----> chứng tỏ các mem Hải phòng ít vào Box Giao lưu bạn bè!
Pó tay!

Anhtoitb

Than gì bây giờ, chẳng biết than chi!
Tết nhất đến nơi rùi mà vẫn không thấy có tí xiền gì để ăn Tết đây!
Chắc Tết này ở nhà xem TV quá!

The_dealth1405

gần đến tết rồi mà hai tháng nay vẫn chưa lĩnh lương. Biết lấy tiền đâu ra về đưa vợ đây. Anh em nào cho vay tạm một ít về đưa vợ. Cám ơn trước nhé

Anhtoitb

gần đến tết rồi mà hai tháng nay vẫn chưa lĩnh lương. Biết lấy tiền đâu ra về đưa vợ đây. Anh em nào cho vay tạm một ít về đưa vợ. Cám ơn trước nhé

Tui mà cho ông vay về vợ hỏi ông cho số của tui thì vợ ông lại đòi đi uống cafe với tui thì sao?
Không nên, không nên!

Anhtoitb

Ngày mai về quê rùi! Chắc 28 Tết mới ra được! Lại mấy ngày không được online rùi! Tiếc quá!

Anhtoitb

Úi trời ơi, con màn hình nhà mình hỏng rùi, Tết nhất đến nơi rùi không biết sửa ở đâu đây?
Có ai giúp em không?

The_dealth1405

Úi trời ơi, con màn hình nhà mình hỏng rùi, Tết nhất đến nơi rùi không biết sửa ở đâu đây?
Có ai giúp em không?

Bạn cho mình vay tiền đi thì mình chỉ chỗ sửa cho. Sửa không đc thì mới lấy tiền, còn ko sửa đc thì mình lại chỉ chỗ khác cho bạn

Badamgiak23

Super V.I.P
Dạo này vào PV xảy ra nhiều chuyện quá...nhưng vẫn có niềm vui đón năm mới bằng 1 Huân chương mới,sao chưa thấy anh em nào chúc mừng mình vậy.Vui vì là người đầu tiên trên PV sưu tập được 3 em Huân chương.

The_dealth1405

Mình là người đầu tiên chúc mừng badamgia đây. Chúc badamgia sang năm hoàn thành nhiệm vụ đc giao (cả ở công việc cũng như trên PDV nhé)