• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hỗ trợ làm Logo Mạng, Lockscreen và màu nền cho "Slide to Unlock"

page

Bác làm cho em cái thanh Slide mang biểu tượng LOgo VNPT dùm em với nha.......!!!!!!!!!
Chắc ý bạn là cái slide như chữ H của mình đấy hả,chép vào chỗ nào chắc bạn biết rồi nhỉ

tuanbeck132

Bạn có thể làm cho mình xin cái Logo của mCoolPhone được o? Thay chữ Cool đó, nhìn nó hãm quá.
Bạn làm cho mình chữ T&Q nhé? Font như chữ H&T của bạn đó.
Làm cho mình xin mấy màu :D ( Mỗi cái 1 màu nha? Một cái màu xanh như của bạn ! )
Thanks bạn !

page

Bạn có thể làm cho mình xin cái Logo của mCoolPhone được o? Thay chữ Cool đó, nhìn nó hãm quá.
Bạn làm cho mình chữ T&Q nhé? Font như chữ H&T của bạn đó.
Làm cho mình xin mấy màu :D ( Mỗi cái 1 màu nha? Một cái màu xanh như của bạn ! )
Thanks bạn !
Của bạn đây nhé 4 cái luôn

tuanbeck132

Của bạn đây nhé 4 cái luôn

Bạn ơi, cái Font giống chữ H&T của bạn :)
Cám ơn bạn nhiều lắm
Hì, và bạn làm thêm kiểu kia một cái toàn màu đen nha? Sr vì đã đòi hỏi nhiều quá

page

Bạn ơi, cái Font giống chữ H&T của bạn :)
Cám ơn bạn nhiều lắm
Hì, và bạn làm thêm kiểu kia một cái toàn màu đen nha? Sr vì đã đòi hỏi nhiều quá

Thêm 1 lần nữa chgo bạn này

bupbes

Cần 3 thứ :
1/ cái logo của nhà mạng giống chữ H&T của bạn thành chử : BúpBê ( màu và font tùy bạn ^^ nữ tính là OKIE :p)

2/ Logo Slide giống chữ H của bạn .. mình sửa thành chữ D ( Font đẹp 1 tý , màu thì giống cái Bup1Be lun ^^)

3/ cái Phông đen ngay chỏ Slide To Unlock của bạn , có 2 cái hoa xanh trắng ấy ... bạn làm cho nó trong suốt và 2 design giúp mình 1 kiểu nào đó hoa văn cho xinh xinh ...... ( màu cho phù hợp với Logo Slide ) trong suốt khung Slide màu đen đen nhé bạn ^^

đạ tạ !

page

Cần 3 thứ :
1/ cái logo của nhà mạng giống chữ H&T của bạn thành chử : BúpBê ( màu và font tùy bạn ^^ nữ tính là OKIE :p)

2/ Logo Slide giống chữ H của bạn .. mình sửa thành chữ D ( Font đẹp 1 tý , màu thì giống cái Bup1Be lun ^^)

3/ cái Phông đen ngay chỏ Slide To Unlock của bạn , có 2 cái hoa xanh trắng ấy ... bạn làm cho nó trong suốt và 2 design giúp mình 1 kiểu nào đó hoa văn cho xinh xinh ...... ( màu cho phù hợp với Logo Slide ) trong suốt khung Slide màu đen đen nhé bạn ^^

đạ tạ !

Hơ mình có nhận làm logo Slide đâu nhj cả design khung nữa chứ,mà thui ju tiên bạn là con gái lên mình (ah Anh chứ:D )sẽ làm giúp vậy.ah cái khung slide trong suốt rồi đó nhưng ko biết có dc dẹp ko e chép vào máy rùi gửi ảnh lên a xem thế nào nhé,níu ko dc thì a làm cho cái khác.2 hình bông hoa hồng chính là cái khung trong suốt của e đó(trong suốt mà sao nhìn thấy dc :)) ).Tiện a gói gọn thành 1 file cho e down về cho dễ làm,nhớ đổi tên rồi chép theo đúng đường dẫn nhé
3 in 1 đây http://www.mediafire.com/?j3wut3a9q46sq32

page

Hơ mình có nhận làm logo Slide đâu nhj cả design khung nữa chứ,mà thui ju tiên bạn là con gái lên mình (ah Anh chứ:D )sẽ làm giúp vậy.ah cái khung slide trong suốt rồi đó nhưng ko biết có dc dẹp ko e chép vào máy rùi gửi ảnh lên a xem thế nào nhé,níu ko dc thì a làm cho cái khác.2 hình bông hoa hồng chính là cái khung trong suốt của e đó(trong suốt mà sao nhìn thấy dc :)) ).Tiện a gói gọn thành 1 file cho e down về cho dễ làm,nhớ đổi tên rồi chép theo đúng đường dẫn nhé
3 in 1 đây http://www.mediafire.com/?j3wut3a9q46sq32
Thêm cho bạn 1 khung slide nữa nhé hình như cái khung có 2 bông hoa hồng kia ko dc thì phải,bạn dùng tạm cái có 4 bông hoa vậy nhé thực ra cái này cũng hơi khó làm đấy tại vì các bônh hoa mình đưa lên đều ko nổi đc mình đã thử rất nhiều rồi nhưng chưa dc cái nào ưng ý,khi nào mình tim dc cái nào đẹp mình sẽ gửi lại cho bạn

NVIE

bạn ơi làm dùm mình logo của at&t được k.Rồi chỉ mình cách chép vao iphone luôn.Ảnh logo bỏ chữ at&t chỉ đê hình tròn thôi

page

bạn ơi làm dùm mình logo của at&t được k.Rồi chỉ mình cách chép vao iphone luôn.Ảnh logo bỏ chữ at&t chỉ đê hình tròn thôi

Mình có hướng dẫn cách chép vào iphone ở trên rồi,mà giá như bạn cho mình biết bạn dùng mạng nào thì dễ hơn.ah sao bạn lại thich mỗi cái logo hình cầu sao ko thêm vài chữ vào cho đẹp mình làm cho bạn 2 cái luôn 1 cái co thêm chữ PDAVIET

NVIE

Mình sài mạng viettel.Nhưng mình thích làm logo at&t(hình tròn thôi).Còn chữ AT&T mình dung fake carier là được rồi.Thanks bạn.

NVIE

Mà mình tìm file 4520 mà lục ra 45202 04 nhiều cái lăm.Vậy bạn nói rõ là xóa cái nào dược không

page

Mà mình tìm file 4520 mà lục ra 45202 04 nhiều cái lăm.Vậy bạn nói rõ là xóa cái nào dược không

Của viettel là 45204 nhé bạn,bạn down cái logo hình cầu của at&t về đổi tên nó thành Default_CARRIER_VIETTEL.png và FSO_CARRIER_VIETTEL.png sau đó bạn chép đè 2 file vừa đổi tên vào thư muc 45204 rồi khởi động lại IP là ok ,nếu chưa có thư mục 45204 thì bạn vao Cydia tìm và cài LOGO MẠNG VN nhé rồi làm như trên.Chúc thành công

NVIE

mình hiện đang sài 3gs world ios4 đã JB bằng JBme trên safari.Lúc đầu vẫn sử dụng winscp bt.Nhưng h k sử dụng lại được nửa.Nên chuyên wa ifunbox để chép theo hướng dẫn vừa rồi của bạn.Đổi tên va xóa file mặc đinh Default_CARRIER_VIETTEL.png và FSO_CARRIER_VIETTEL.png thay vào hình at&t của bạn.Mặc dù đã khởi dộng lại IP mấy lần nhưng vẫn tháy chư VNM and Viettel thôi.

page

mình hiện đang sài 3gs world ios4 đã JB bằng JBme trên safari.Lúc đầu vẫn sử dụng winscp bt.Nhưng h k sử dụng lại được nửa.Nên chuyên wa ifunbox để chép theo hướng dẫn vừa rồi của bạn.Đổi tên va xóa file mặc đinh Default_CARRIER_VIETTEL.png và FSO_CARRIER_VIETTEL.png thay vào hình at&t của bạn.Mặc dù đã khởi dộng lại IP mấy lần nhưng vẫn tháy chư VNM and Viettel thôi.

Cái này chắc là máy bạn chạy FW Cutom rồi,nếu đúng là bạn chạy FW cutom thì bạn vào Cydia tìm và cài Carrier Logo Fixer nhé cài xong là ok thui

duclinh82

bạn ơi cho mình hỏi . dù mình đã làm đủ cách để tạo logo mạng theo tên của mình . nhưng mỗi lần mình chép vào đường dẫn thì nó không hiển thị tên của mình đã tạo . dù mình đã tạo icon kích thước 70x20 . . Bạn có thể hướng dẫn cách làm không . thiệt tình mình đã làm đủ cách cả tuần nay . nhưng kết quả vẫn là số 0 . nếu được thì cám ơn bạn nhiều lắm . sẵn tiện cho mình hỏi làm cách để đưa hình ảnh của mình và mấy câu thơ trên màm mình ihone vậy

page

bạn ơi cho mình hỏi . dù mình đã làm đủ cách để tạo logo mạng theo tên của mình . nhưng mỗi lần mình chép vào đường dẫn thì nó không hiển thị tên của mình đã tạo . dù mình đã tạo icon kích thước 70x20 . . Bạn có thể hướng dẫn cách làm không . thiệt tình mình đã làm đủ cách cả tuần nay . nhưng kết quả vẫn là số 0 . nếu được thì cám ơn bạn nhiều lắm . sẵn tiện cho mình hỏi làm cách để đưa hình ảnh của mình và mấy câu thơ trên màm mình ihone vậy

Vấn đề là máy bạn chạy fw gì nếu là FW cutom thì vào Cydia cài carrer logo fixer là ok logo bạn làm kích thước như trên là dc rồi đấy nhưng mình ko biết bạn làm như thế nào mình làm bằng photoshop,còn mấy cái câu thỏ và hình để chép vào IP thì cũng đơn giản thôi ,nếu bạn biết dùng photoshop thì buổi tối online với mình qua yahoo nhé mình sẽ hướng dẫn.nick của mình luckyman_2004_82

namthanh13

làm logo mạng

bạn có thể làm cho mình logo hình con báo của hãng puma đc ko. màu gì thì do bạn. thanks.