• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hỗ trợ làm Logo Mạng, Lockscreen và màu nền cho "Slide to Unlock"

page

ủa bạn ơi.cách nào mà làm cột sóng thành trái táo vậy cho mình với
Bạn down về giải nén chép đè theo đường dẫn System/Library/CoreServices/Springboaard.app sau đó khởi đọng lại IP,keke thế là có cái cột sóng đẹp ;;)

page

tại vì lúc trước minh sài bản 3.1.2 nên cài mim đc.rồi mình đổi tên mobiphone thành tên của mình.giờ lên bản 4.0.1 rồi mình retore lại nên cái tên cũng có.làm sao xóa đc nó bây giờ đây.lên bản này cài mim k đc.vô là nó văng ra

Bạn xem bài này của mình nhé http://www.pdaviet.net/showthread.php?101107-Hướng-dẫn-đổi-logo-màu-bằng-MIM-cho-FW4.X-và-FW-3.X chắc chán sẽ thành công,mình đã làm ok

nlphong75

Bạn down về giải nén chép đè theo đường dẫn System/Library/CoreServices/Springboaard.app sau đó khởi đọng lại IP,keke thế là có cái cột sóng đẹp ;;)

ủa cái này giải nén ra chép nguyên thư mục cột sóng vô hay là vô đó copy mấy cái file qua.sao mình làm nó cũng vậy ag

Satan

vụ này hay! thank phá lấy tinh thần. mai mốt xài iphone rồi nhờ sau! :D

nhatthanh1989

aaaaaaaaaa em làm dc rùi Page ơi hahaha vui wá đi mất hahaha anh Page ơi, anh tạo lại dùm em logo giống vậy chữ T&N (font chữ nhọn nhọn, bén bén xíu nha anh), cả 2 chữ viết hoa dùm em luôn hén hihi cám ơn anh Page nhiều lắm!!!
khuya buồn buồn vào pdaviet, vào coi có thông tin gì mới ko? thấy chân trời mới do anh Page mở ra.......em vui ko thể tả dc oh yeahhhhhhhh đem khoe với bạn gái mới dc hehe

page

ủa cái này giải nén ra chép nguyên thư mục cột sóng vô hay là vô đó copy mấy cái file qua.sao mình làm nó cũng vậy ag

Trời ah phải coppy 12 thư muc trong đó chứ,12 cái trong foder cột sóng đấy nhé chứ coppy mỗi cái foder cot song ko thì sao mà hiện dc,

page

aaaaaaaaaa em làm dc rùi Page ơi hahaha vui wá đi mất hahaha anh Page ơi, anh tạo lại dùm em logo giống vậy chữ T&N (font chữ nhọn nhọn, bén bén xíu nha anh), cả 2 chữ viết hoa dùm em luôn hén hihi cám ơn anh Page nhiều lắm!!!
khuya buồn buồn vào pdaviet, vào coi có thông tin gì mới ko? thấy chân trời mới do anh Page mở ra.......em vui ko thể tả dc oh yeahhhhhhhh đem khoe với bạn gái mới dc hehe

Của bạn đây nhé

nlphong75

Trời ah phải coppy 12 thư muc trong đó chứ,12 cái trong foder cột sóng đấy nhé chứ coppy mỗi cái foder cot song ko thì sao mà hiện dc,
mình làm rồi khởi động máy cũng k đc nha bạn ơi.mình sài bản ios4 nha

Chỉnh sửa cuối:

page

mình làm rồi khởi động máy cũng k đc nha bạn ơi.mình sài bản ios4 nha

uh thui để mình thử đã có gì mình sẽ trả lời bạn sau,từ hum up lên 4.0.2 bây giờ chưa có time để thử,mà mình nghj chắc nó cũng giống FW 3.1.3 thui

page

ok có j bạn thử làm lại dùm mình nha.

Tình hình là sau 2 ngày vật lộn với FW 4.0.2 ,và đã tham khảo các cao thủ thì FW này chưa có cách đẻ thay cột sóng trực tiếp vào hệ thống mà chỉ có thể dùng winterboat để thay

nlphong75

Tình hình là sau 2 ngày vật lộn với FW 4.0.2 ,và đã tham khảo các cao thủ thì FW này chưa có cách đẻ thay cột sóng trực tiếp vào hệ thống mà chỉ có thể dùng winterboat để thay

mà dùng winterbor thì làm sao hả bạn?

Satan

Cho mình xin chữ Phương Nguyên thư pháp nha bạn! đẹp đẹp xí! cần gấp! :D