• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hộp Thư Thoại Tự Động cho S60v3/5 SymbianOS 9.1/9.2/9.3/9.

langmanhtung

Đã sử dụng và kết quả rất tốt. Đây có thể coi là 1 chương trình bắt cuộc gọi khi mình chỉnh thời gian bắt máy là 00
Posted via Mobile Device

Khoaaa

Nó có cho chọn file ghi âm có sẵn ko vậy? Hay chỉ tự thu âm mơí dc
Posted via Mobile Device

handsome_hcm

hix

mình intal cho n81 use very good,nhung ác cái là nó làm xung khac voi app smartmovie,ko bik fai ko vi trc khi intail nó minh van xem binh thuong.Nhung khi cai vo,luc dang xem nó bi out thông báo program damaged 3309137419 ,hix mac du da remove app hop thu thoai nhung vô smovie van bi loi nhu vay.Mình pó tay,giúp mình voi,thanks

Chỉnh sửa cuối:

MinhThang

Manager
mình intal cho n81 use very good,nhung ác cái là nó làm xung khac voi app smartmovie,ko bik fai ko vi trc khi intail nó minh van xem binh thuong.Nhung khi cai vo,luc dang xem nó bi out thông báo program damaged 3309137419 ,hix mac du da remove app hop thu thoai nhung vô smovie van bi loi nhu vay.Mình pó tay,giúp mình voi,thanks

Bạn vào App.mgr tìm file nào liên quan đến Voice.Inbox xóa hết đi thử xem bạn nhé.

handsome_hcm

mình da xóa het nhung van bi tình trang này.Ko bik co ai bi truong hop này giong mình ko? Mình da lam hau nhu moi cách,tru reset lai may thoi.

Auto

mình da xóa het nhung van bi tình trang này.Ko bik co ai bi truong hop này giong mình ko? Mình da lam hau nhu moi cách,tru reset lai may thoi.
-> app mng
Remove APSServer v2.x
Posted via Mobile Device

handsome_hcm

Đã remove aps sever nhưng vẫn bị,mình nghĩ thằng này là nguyên nhân làm nên lỗi program damaged 3309137419,ko bik dùng dxvideo có bị dính với nó nữa ko? ai bik lỗi này ra tay giúp mình với.À cho mình hỏi thường thường khi mình remove nó sẽ còn xót file lại ở đâu đó,giờ muốn vào kiếm nó để xóa cho triệt để phải vào thư mục nào với xplore?? dùng fexplore thì chuyện này rất dễ còn xplore thì quá nhiều thư mục mình pó tay.

MinhThang

Manager
Đã remove aps sever nhưng vẫn bị,mình nghĩ thằng này là nguyên nhân làm nên lỗi program damaged 3309137419,ko bik dùng dxvideo có bị dính với nó nữa ko? ai bik lỗi này ra tay giúp mình với.À cho mình hỏi thường thường khi mình remove nó sẽ còn xót file lại ở đâu đó,giờ muốn vào kiếm nó để xóa cho triệt để phải vào thư mục nào với xplore?? dùng fexplore thì chuyện này rất dễ còn xplore thì quá nhiều thư mục mình pó tay.

Để tìm hiểu về đường dẫn bạn nên dùng Sisware bung pm đó ra và tìm nhé.

handsome_hcm

Ai giúp mình lỗi này với ___ hết xem fim dc òy.Phải cài thêm Sisware nữa sao hix? Hồi đó dùng FExplore rất khỏ remove xong ở app mgr,vào ổ E:nokia\intal và xóa tàn dư nó đi,còn thằng xplore mù luôn ko bik tàn dư của phần mềm mới remove nằm ở đâu.

MinhThang

Manager
Ai giúp mình lỗi này với ___ hết xem fim dc òy.Phải cài thêm Sisware nữa sao hix? Hồi đó dùng FExplore rất khỏ remove xong ở app mgr,vào ổ E:nokia\intal và xóa tàn dư nó đi,còn thằng xplore mù luôn ko bik tàn dư của phần mềm mới remove nằm ở đâu.

Bạn gỡ bản SM ra và cài lại thử đi nhé!

handsome_hcm

MÌnh đã thử hết mọi cách vẫn bị,có ai dùng smovie chung với thằng này được ko??

BuuPhucCT

Well-Known Member
MÌnh đã thử hết mọi cách vẫn bị,có ai dùng smovie chung với thằng này được ko??

Bạn xài PM ecleaner dọn dẹp cho nó sạch hết tàn dư rồi cài lại xem sao. 2PM này đâu có gì đâu mà lại xung đột. Tính năng của chúng đâu có gì liên quan với nhau đâu.

handsome_hcm

Vậy mới ác,mình trước khi cài nó vẫn xem bình thường hết đâu bị gì,khi cài vô xong mình ra xem fim thì đang xem dc 10s bị văng ra ngoài và báo program damaged 33..... Nên mình nghĩ là do nó gây ra thôi.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Vậy mới ác,mình trước khi cài nó vẫn xem bình thường hết đâu bị gì,khi cài vô xong mình ra xem fim thì đang xem dc 10s bị văng ra ngoài và báo program damaged 33..... Nên mình nghĩ là do nó gây ra thôi.

Bạn xài bản SM nào thế? Bản có mua bản quyền hay là bản C rack vậy?

langmanhtung

máy bạn bị sao ấy chứ tớ dùng chung cả 1 loạt coreplayer, SM,voice inbox mà có sao đâu. 4mat hết thảy thử xem nào:-?

handsome_hcm

mình pó tay,ko bik bi loi gì nua ai hiu (program damaged 33...) là loi gì ko? Dang xem out.mình dùng app khác thì ko bi.

BuuPhucCT

Well-Known Member
mình pó tay,ko bik bi loi gì nua ai hiu (program damaged 33...) là loi gì ko? Dang xem out.mình dùng app khác thì ko bi.

Ặc. Nếu vậy thì chỉ còn cách format hoàn toàn và cài PM lại, còn không thì không xài PM này thôi.;;)

hunterviet

Well-Known Member
Cho hỏi PM này có cài được trên 6120c ko? có bị xung đột với pm nào ko?