• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[HOT] 3 theme anna icon tuyệt đẹp kèm 3 bộ icon gởi tặng cả nhà đây!

hdgv

Tks anyway, nhưng hình như bạn làm nhầm theme rồi :-?
Mình nhờ bạn làm cái theme Dusty for 5th ở bên topic http://www.pdaviet.net/showthread.p...Theme-đẹp-với-độ-phân-giải-cao-(Nokia-updet-)
Hình em nó đây:

bạn xem lại link mình nhờ thử. ~X(

blackpetal

Tks anyway, nhưng hình như bạn làm nhầm theme rồi :-?
Mình nhờ bạn làm cái theme Dusty for 5th ở bên topic http://www.pdaviet.net/showthread.p...Theme-đẹp-với-độ-phân-giải-cao-(Nokia-updet-)
Hình em nó đây:

bạn xem lại link mình nhờ thử. ~X(

Bác này công nhận vui tính thật đấy nhé.mình làm theo link của bạn đưa,giờ bạn lại nói là mình làm nhầm,bó tay bác lun.

Thể theo yêu cầu thì mình cũng làm cho bác tới cùng lun

Download here

Bác xem coi được chưa nhé.

Chỉnh sửa cuối:

hdgv

Rất cảm ơn, đúng cái mình cần. Tuy nhiên mình đã kiểm tra lại link mình nhờ ban đầu rồi mà :|

Leader1302

bạn blackpetal , mình đã xem tất cả bộ icon bạn post nhưng ko có icon nào cho phần mềm shmessenger, facebook, smartmovie, bạn có thể làm dc những icon cho các phần mềm này ko? Nếu bạn nào có những icon của các phần mềm trên thì share cho mình với nhé. Thanks

blackpetal

bạn blackpetal , mình đã xem tất cả bộ icon bạn post nhưng ko có icon nào cho phần mềm shmessenger, facebook, smartmovie, bạn có thể làm dc những icon cho các phần mềm này ko? Nếu bạn nào có những icon của các phần mềm trên thì share cho mình với nhé. Thanks

Icon bạn nói đại loại là như thế nào vậy bạn,mình không hình dung ra được?

AyTeeZ

vấn đề là mì tưởng full theme nên đã xoá hết các theme để cài nhưng nó vẫn bị thế

Dragon459

Manager
Vụ làm icon thì mình chịu rùi,chắc phải nhờ đến mấy pro về photoshop thui.X_X
nếu là pro photoshop chưa chắc đã làm thành công icon đâu.cho ra mấy file ảnh thì bị vỡ icon là điều sớm muộn
để mai hoặc ngày kia mở topic.ai thiếu hay yêu cầu icon gì thì vào đo yêu cầu.mọi người chia sẻ,.còn nếu là icon chưa ai có thì chắc phải ngồi vẽ hoặc edit vậy

blackpetal

nếu là pro photoshop chưa chắc đã làm thành công icon đâu.cho ra mấy file ảnh thì bị vỡ icon là điều sớm muộn
để mai hoặc ngày kia mở topic.ai thiếu hay yêu cầu icon gì thì vào đo yêu cầu.mọi người chia sẻ,.còn nếu là icon chưa ai có thì chắc phải ngồi vẽ hoặc edit vậy

Ủng hộ bạn,sớm sớm mở topic để anh em có thể có bàn tán về vụ icon.hihi.

Dragon459

Manager
Ủng hộ bạn,sớm sớm mở topic để anh em có thể có bàn tán về vụ icon.hihi.
Vẫn chưa nghĩ được cái tên topic như nào cả:(
"Chia sẻ và yêu cầu icon cho những phần mềm " hay đại loại thế?????

blackpetal

"Topic Icon cho theme".Nơi thảo luận,chia sẻ Icon cho theme s60v5

Như thế này được không bác dragon459?

boy_online01

Mở luôn cho nóng bác ạ :)). Dạo này ko có nhiều time ngồi máy tính nên em cũng ko edit đc thêm cái icon nào. Tên topic là "Nhận làm icon theme cho các bạn" hoặc "Nhận làm icon Anna cho các bạn". Nếu một mình bác làm ko xuể thì đặt là "[Project] Cùng nhau làm theme full icon Anna". Bác nào muốn có icon Anna thì phải viết UID + ảnh icon gốc của phần mềm rồi post lên.

Dragon459

Manager
Mở luôn cho nóng bác ạ :)). Dạo này ko có nhiều time ngồi máy tính nên em cũng ko edit đc thêm cái icon nào. Tên topic là "Nhận làm icon theme cho các bạn" hoặc "Nhận làm icon Anna cho các bạn". Nếu một mình bác làm ko xuể thì đặt là "[Project] Cùng nhau làm theme full icon Anna". Bác nào muốn có icon Anna thì phải viết UID + ảnh icon gốc của phần mềm rồi post lên.
hơ hơ.có gì boy phải ủng hộ 1 tay nhá.tạm thời có lẽ chỉ nhận làm khoảng 5 hoặc 10 icon 1 ngày thôi.mà có thể là chỉ giới hạn icon anna.chứ nếu đá sang icon khác thì.....:((phân thân 4 5 lần chắc k xuể.

blackpetal

shmessenger thì bạn dùng icon này được không?

Leader1302

Thank bạn blackpetal, nhìn cũng được, nhưng máy mình xài trọn bộ icon của theme thứ 2 roài bạn ơi, cái icon SH của bạn nhìn thì lại hợp với bộ icon của theme thứ 3, bạn có kiếm dc cái nào giống của bộ icon theme 2 ko?

blackpetal

Thank bạn blackpetal, nhìn cũng được, nhưng máy mình xài trọn bộ icon của theme thứ 2 roài bạn ơi, cái icon SH của bạn nhìn thì lại hợp với bộ icon của theme thứ 3, bạn có kiếm dc cái nào giống của bộ icon theme 2 ko?

Ok bạn,để khi nào rảnh mình sẽ kiếm cho nhé.