• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[HOT] 3 theme anna icon tuyệt đẹp kèm 3 bộ icon gởi tặng cả nhà đây!

blackpetal

Thank bạn blackpetal, nhìn cũng được, nhưng máy mình xài trọn bộ icon của theme thứ 2 roài bạn ơi, cái icon SH của bạn nhìn thì lại hợp với bộ icon của theme thứ 3, bạn có kiếm dc cái nào giống của bộ icon theme 2 ko?

Icon facebook

Icon smartmovie

shmessenger

Bạn thấy mấy icon này được không?

Chỉnh sửa cuối:

mrbig196

bỏ file vao đâu bạ ơi ????????????????????????????????????????????? thankssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssss

lovecontracl

bạn có bộ icon them3 dạng mif ko mình thích sài them máy mà dổi icon dc, nên xin bộ icon dạng mif dùng c2z dổi,bạn có cho mình xin:-?

magictoe

Mất khá nhiều thời gian để có được 3 theme mình cho là đẹp như thế này,nên mong rằng mọi người ủng hộ nhiệt tình để mình có tinh thần edit thêm mấy theme icon tuyệt hơn nữa.hihi
phần mềm thời tiết như ở HS cái theme đầu tiên là gì thế bạn :)

Last edited by a moderator:

banhmj

cái dong hồ htc làm sao bạn thêm vào theme dc vậy có thể chỉ mình mod cái đồng hồ trong theme không ?

blackpetal

banhmj

thank bạn nhé, ra là cái này, mình cứ tưỡng mod dc vô thêm ^^, anyway thank bạn

baby612

Chủ thớt chỉ mìh cách đổi icon trong phần hộp thư đến, hộp thư đi...rùi còn trog phần music nua như all songs...,còn trong setting nửa,, mấy icon app mìh đổi đc, nhưg mấy cái đó ko co uid ko bik cách thay đổi nó lun