• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[HOT] 3 theme anna icon tuyệt đẹp kèm 3 bộ icon gởi tặng cả nhà đây!

redgalaxy

thank nhieu>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>
Mất khá nhiều thời gian để có được 3 theme mình cho là đẹp như thế này,nên mong rằng mọi người ủng hộ nhiệt tình để mình có tinh thần edit thêm mấy theme icon tuyệt hơn nữa.hihi

Điều quan trọng là mong mấy mod đừng dời topic này đi,hãy để lại đây để cộng đồng còn biết đến những theme đẹp này.;;)

Mình có gởi kèm link download bộ icon của từng theme,anh em nào thích thay icon khác thì đã có bộ icon kèm theo rùi nhé.

Và bây giờ anh em cùng đánh giá và cho ý kiến mấy em nó đây.

Download Theme
Download bộ icon

Download Theme
Download bộ icon

Download Theme
Download bộ icon

Mong rằng anh em sẽ đánh giá và ủng hộ nhiệt tình cho công sức của mình nhé!

ht_eck210

mấy anh em ơi giúp em với ai biết xin chỉ giùm
chả là em dùng máy N5233 nhưng cái phông chữ của em nó không giống vs phông chữ như trong cái themes trên kia tức là cái phông chữ loằn ngoằn ấy :D
bác nào biết làm ơn chỉ giùm em em xin cảm ơn

k0yham111

theme 1 cài nửa chừng thì báo lỗi không thể cài đặt
là sao ta @@. cài trên 5233 vs c6 mà không đc T.T

saccerwin

cái 2 đang cài đặt thì nó hiện kô thể cài đặt .cái 3 nó ghi tập tin bị lỗi. Có thể máy mình bị gì đấy mong chủ thớt kiểm tra lại về cái 2 và 3

blackpetal

cái 2 đang cài đặt thì nó hiện kô thể cài đặt .cái 3 nó ghi tập tin bị lỗi. Có thể máy mình bị gì đấy mong chủ thớt kiểm tra lại về cái 2 và 3

Bạn đang xài đt j vậy,mình vừa cài cho thằng bạn cái theme 2 và theme 3 ngày hôm qua xong đó.đâu có bị gì đâu.Bạn kiểm tra lại xem sao nhé.

saccerwin

Bạn đang xài đt j vậy,mình vừa cài cho thằng bạn cái theme 2 và theme 3 ngày hôm qua xong đó.đâu có bị gì đâu.Bạn kiểm tra lại xem sao nhé.

Máy mình c5-03 bạn.đã down lại link 2 ,3 và cài đặt lại kết quả vẫn như cũ.trong khi các themes khác đều cài đc

wonbejn

theme thì cài đặt như bt hả bác...còn icon thì thay làm sao ? bác hướng dẫn cụ thể cho mình tí đc ko ? Mình xài 5230

blackpetal

theme thì cài đặt như bt hả bác...còn icon thì thay làm sao ? bác hướng dẫn cụ thể cho mình tí đc ko ? Mình xài 5230

Theme thì cài đặt bt thôi,còn thay icon thì bạn phải biết uid của ứng dụng bạn muốn thay rồi dùng phần mềm siscontents để thay thôi.

wonbejn

Theme thì cài đặt bt thôi,còn thay icon thì bạn phải biết uid của ứng dụng bạn muốn thay rồi dùng phần mềm siscontents để thay thôi.

sao cài theme vào đc rồi mà wallpaper no đen xì à bạn...ko giống như trên screen của bạn

foreverthuy

Ai giúp mình với. làm sao để làm mất cái cái thanh kéo lên kéo xuống ở menu vậy? Để xếp icon được như vậy thì phải làm ntn? Máy mình đã hack. Muốn edit icon thi phải làm ntn? Thank mọi người nhé;;)

0986212555

cả nhà ko ai có chuyên mục theme dành cho e6 nhỉ.tìm mãi mà chẳng đc kái nào ưng í kả

pchoan

Nếu bạn đã cài theme thứ 1 rùi thì bạn sẽ không cài được theme thứ 2 đâu.

Có 2cách để có được 2 theme này:

-Thứ 1: bạn move icon của 1 trong 2theme qua 1 theme khác.(sẽ mất đi hiệu ứng khi bấm vào icon)
-Thứ 2:1 theme cook vào fw,1 theme để cài đặt bình thường (hoặc cook cùng lúc 2theme vào fw luôn cũng được)

Điều quan trọng là bạn không bấm thanks khi download đó bạn nhé.

bạn có thể hướng dẫn mình cách làm hiệu ứng khi bấm vào icon không.