• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[HOT]Baidu Input bàn phím ảo hoàn hảo dành cho S60v5

vandoanqc

Chủ thứt có hướng dẫn gõ Tiếng Việt có dấu mà, bạn đọc lại nhé.

Nhdhung

Chào đoàn kết và xây dựng tất cả anh em PdaViet. Hiện mình đã mất hết các file mình mod và up cho anh em. Nếu ace nào có thể trả lời các câu hỏi của các bạn thì xin giúp dùm mình, mình rất cảm ơn :)

chivung

Chủ thứt có hướng dẫn gõ Tiếng Việt có dấu mà, bạn đọc lại nhé.

cách viết tiếng việt có dấu thì mình biết. nhưng mà mình đang muốn nhờ bạn nào giúp mình làm cho bàn phím nó giống bản trước vì cách nhắn tin của mình hợp với bàn phím của bản trược hơn

ductien_87

tình hình là ko cài được trên u5i Vivaz cụ thể là cài đc mà ko hiện icon trong apps. bác nào cài được vivaz thì chỉ dùm mình với. thanks!

chivung

bác nào giúp e.vụ thay skin với. e copy skin iphone vào nhưng thấy vẫn vậy chẳng thay đổi gi ca. đã copy vào thư mục touch skin rui nhes. tiện bác nào hướng dẫn e mod skin với a

hjl0vehj93

em dùng máy Nokia 5233 em cài đúng theo hướng dẫn mà sao nó tàn hiện lên ch.tr sửa tin nhắn tính năng ko hỗ trợ

xsamxungx

cài xong xài k dc luôn k hiểu sao làm theo hướng dẫn rùi vivaz k biết thích hợp cái này k nhỉ

Invisible248

chán. cài vào dùng không được nữa. trước đây k nhớ đã cài bản của ai chạy vù vù, giờ thử trên 3 máy k máy nào chịu hiện bàn phím. bó tai

luongngocanh92

chán. cài vào dùng không được nữa. trước đây k nhớ đã cài bản của ai chạy vù vù, giờ thử trên 3 máy k máy nào chịu hiện bàn phím. bó tai

bao nhiêu huynh đệ cài đc mà.bạn xem lại cài đặt ngôn ngữ viết với đọc lại các bài viết của các huynh đệ xem.sao

missthuha

baidu ra fiên bản v2.2(...) ùi chủ top ơi hihi.chủ top hay ai bit mod..mod cho mọi ngươì dùng với
link bên tàu: [DOWN]mo.baidu.com/input/jump.php?url=http://mo.baidu.com/1000d/d/bi_5th_v2.2beta_1000d.sisx[/DOWN]

hieuna

baidu ra fiên bản v2.2(...) ùi chủ top ơi hihi.chủ top hay ai bit mod..mod cho mọi ngươì dùng với
link bên tàu: [DOWN]mo.baidu.com/input/jump.php?url=http://mo.baidu.com/1000d/d/bi_5th_v2.2beta_1000d.sisx[/DOWN]

Bác chủ topic cũng không hướng dẫn mod nhỉ

axxaax113

uh.bác chỉ mình mod với.mình đang việt hoá nó nè.nhưng khó quá.chỉ việt hoá được những cái không cần thiết.đang tìm jấy cái chữ như dán,copy,cắt....kiếm không thấy.....bác nào biết chỉ em với....

ngoanrazor

Well-Known Member
Ae lưu ý là máy ae nào ko chạy phải cài patch for run ttpod nữa nó mới chạy nha

ngoanrazor

Well-Known Member
uh.bác chỉ mình mod với.mình đang việt hoá nó nè.nhưng khó quá.chỉ việt hoá được những cái không cần thiết.đang tìm jấy cái chữ như dán,copy,cắt....kiếm không thấy.....bác nào biết chỉ em với....

pm ko thể vh đc nha bn. Bn muốn mod thì down pm biskincreator về