• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[HOT]Baidu Input bàn phím ảo hoàn hảo dành cho S60v5

vanlong272

các bác cho em hỏi máy em đã cài đặt được chương trình vào được rồi nhưng lúc vào nhắn tin hay bất cứ cái nao cần đến bàn phím thi nó lại không hiện ra ấn vào để hiện bàn phím gốc thì no dẫn đến vào phần mềm nhưng đến lúc load bàn phím qwerty thì nó lại tự out ra ức chế wa em cho bay rồi pro nào giải đáp không (máy 5230 đã hack và cài QT)

quangtien003

các bác cho em hỏi.máy e truớc đây dùng bản cfw của Ntv_79 thì dùng cái này ngon lành.nhưng chuyển sang dùng bản cfw của hegazy thì k thể cài đc.ai có thể khắc phục dùm em k ạ

rua1004

cái này có vào web xong đánh chữ trong web không? mình dùng dayhand xong vào search trong google còn chả được :-s

missthuha

cái này có vào web xong đánh chữ trong web không? mình dùng dayhand xong vào search trong google còn chả được :-s

cái này hơn dayhan nhưng thua dayhan về skin hihi dùng đi bạn àk bản 2.1cho ổn định

kenls

Máy bạn phải có fonts TQ ^_^.

Pro nào mod lại bản mới đi. Có 2.2 rồi kìa

Nhìn đẹp quá mà ko có tiếng Việt :(

hieuna

cái này hơn dayhan nhưng thua dayhan về skin hihi dùng đi bạn àk bản 2.1cho ổn định

Skin cái này cũng nhiều lắm, bạn có thể sang bên opda.com.cn để lấy.

Skin cái này cũng nhiều lắm, bạn có thể sang bên opda.com.cn để lấy.

kenls

Nhầm. 2.2 mới nhiều skin. Hay hơn 2.1 nhjều

2.2 final thì tốt hơn là cái chắc

cao thủ nào mod lại đi. A/e thanks nhjệt tình

Chỉnh sửa cuối:

kenls

Bạn nào biết add gõ tiếng Việt vào skins thì chỉ tui với. Dùng mãi 1 skin chán quá :(

Bác chủ thớt thì bặt vô âm tín rồi. Hjx

redrain42

cứu mình đi các Bro ơi. Mình cài đặt xong thì phần mềm này chỉ nhá lên 1 lần rồi mất tiêu luôn, nên mình ko thể nhấn ok liên tiếp mấy lần được. Vậy thì mình phải làm sao đây.

sao mình cài đặt xong rồi không thấy xuất hiện bản thông báo để bấm ok của bàn phím ảo vậy.

Last edited by a moderator:

buiphongtran

Sao mình cài bàn phím ảo này nó báo chứng chỉ bị lỗi là sao nhỉ , 2 bản rồi vẫn thế

silverleogl

cho mình hỏi cái này của mình cài zô mà nó không có xài được trong phần mềm mtdEVA2008 cho S60v5 mặc dù trong mấy ứng dụng khác vẫn xài được nhưng ở đây nó không tự động tra từ nữa ??? có ai biết chỉ mình với nha!!! CÁC BÁC TRONG NHÓM VIETHOA TRỔ TÀI ĐI BẢN NÀY XÀI ĐƯỢC ĐÓ :))
CHO MÌNH GỬI LỜI CẢM ƠN CHÂN THÀNH NHÁ :)))

a2king

cho mình hỏi cái này của mình cài zô mà nó không có xài được trong phần mềm mtdEVA2008 cho S60v5 mặc dù trong mấy ứng dụng khác vẫn xài được nhưng ở đây nó không tự động tra từ nữa ??? có ai biết chỉ mình với nha!!! CÁC BÁC TRONG NHÓM VIETHOA TRỔ TÀI ĐI BẢN NÀY XÀI ĐƯỢC ĐÓ :))
CHO MÌNH GỬI LỜI CẢM ƠN CHÂN THÀNH NHÁ :)))

cái này lâu rùi bạn, nó xài ngon, nhưng lại ko xài đc trên mtdEVA2008. Mình thấy nó hay, nhưng ko tra đc từ điển, nên xóa lâu rùi....nói chung là tiếc...