• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[HOT]Baidu Input bàn phím ảo hoàn hảo dành cho S60v5

thainguu

để em test thử, vừa mới mua sim rác Vịt teo, đăng ký gói d25, tải cho thả ga :d. Máy em từ khi vô tiệm đến jờ chạy mượt hẳn :d

thainguu

báo cáo với cái này thật là pro, hjhj, tuy toàn là tiếng tàu nhưng do máy em có hỗ trợ font tàu nên hiển thị thị khá đẹp... Giao diện của phần mềm cũng khá đẹp nữa. Tuy nhiên khi có dấu chấm thì ko tự viết hoa nhỉ? Anyway, chỉ chờ bản Eng hoá là hết xảy ︿︿

missthuha

ukm thank chủ top pic nhe nhưng sao viêt ma hok co dâu đc vây?hix môi dâu hoi???

Dragon459

Manager
Có cần viết bài hướng dẫn ko nhẩy (?_?)
nếu bạn muốn chia sẻ.còn nếu muốn độc quyển thì chắc là k cần thiết.mình chỉ muốn bung trong đó ra xem có sót từ khựa nào để ENG nó thôi.
chắc thôi vậỵ:(

Nhdhung

Bạn đang eng hoá hả, làm nhanh đi bạn :D mấy file đó ko có chữ khưạ đâu, chỉ là skin thôi yên tâm :)

boy_online01

nếu bạn muốn chia sẻ.còn nếu muốn độc quyển thì chắc là k cần thiết.mình chỉ muốn bung trong đó ra xem có sót từ khựa nào để ENG nó thôi.
chắc thôi vậỵ:(
Nó chỉ là skin thôi. Bác đổi lại thành đuôi zip, giải nén ra thích mod gì thì mod.

Nhdhung

thậmchí ko cần đổi tên đâu bác à, cứ để thế dùng winrar giải nén thôi ;))

hoaiphiung

chon xin miến Pic hướng dẫn sử dụng đi anh! ô vuông không ak! chả hiểu gì cả

Dragon459

Manager
chon xin miến Pic hướng dẫn sử dụng đi anh! ô vuông không ak! chả hiểu gì cả
ô vuông là do font chữ của bạn k hỗ trợ tiếng khựa.
bạn có thể tham khảo topic này để sử dụng nhanh phần mềm này

ok_never

Sao mình cài vào, bấm chữ thì được nhưng bấm nút Sym va 12# thì bị out ngay?