• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[HOT]Baidu Input bàn phím ảo hoàn hảo dành cho S60v5

Nhdhung

mình xin lỗi tại tập tin mình dowload bị lỗi nên cài không được.à bạn cho mình hỏi làm sao mà chỉnh bàn phím full querrty luôn vậy chứ mỗi lần vào thì nó không hiện ra bàn phím để bấm gì hết thấy hơi mất công

bạn cứ dùng 1 thời gian or trượt qua lại vài lần là nó tự động chuyển qua full qwerty ngay, đừng lo ;]

tuthankhoc

Tình hình cái skin IP cho vào bản 2.1 lại không xài được nữa rồi bác ak. E mò vào trang của nó thì skin bản 2.1 mới này không có của IP , toàn skin cũ chưa có bản mới.

Chỉnh sửa cuối:

thanghoaikg

định hỗ trợ thằng này đánh tiếng nhật và tiếng việt có dấu nhưng sau một hồi test cảm thấy quá lai tạp ! Thất vọng ! Mình cảm thấy nếu bạn ngoan chịu làm cái input bằng qt + thêm ý tưởng của mình xem bộ còn ăn đứt thằng này . Mà gõ chính xác hơn so với swype trong lựa chọn ,gõ bằng cách lướt !

tuthankhoc

định hỗ trợ thằng này đánh tiếng nhật và tiếng việt có dấu nhưng sau một hồi test cảm thấy quá lai tạp ! Thất vọng ! Mình cảm thấy nếu bạn ngoan chịu làm cái input bằng qt + thêm ý tưởng của mình xem bộ còn ăn đứt thằng này . Mà gõ chính xác hơn so với swype trong lựa chọn ,gõ bằng cách lướt !
Hjc bác có thể làm cho a e một bản gõ tiếng việt bình thường được không ak. Chứ bản này đánh tiếng việt cũng khó quá

kaothenhi

Đấy là đối với bạn thì thế thôi. Mình dùng cái này gõ tiếng việt có dấu nhanh hơn hẳn, mà cũng rất thoải mái nữa.
p/s: bạn góp ý xây dựng để người ta còn có hứng mà hoàn thiện chứ. Nói thế mất lòng nhau quá.

Nhdhung

khong sao dau ban, minh biet la con nhieu nguoi gioi hon minh rat nhieu. Minh cung hoi luong lu khi post bai nay vi muon mod pm nay thi rat don gian. minh cung muon viet ra 1 pm rieng cua chinh minh nhung kien thuc lap trinh cua minh van la so 0. mong vn co nguoi viet ra duoc nhung phan mem tot nhu pm nay cho s60. minh van la so 0. mong vn co nguoi viet ra duoc nhung phan mem tot nhu pm nay cho s60.

OnlineNo1

Giờ nhiều ông newbie to còi nhỉ :-/

boy_online01

khong sao dau ban, minh biet la con nhieu nguoi gioi hon minh rat nhieu. Minh cung hoi luong lu khi post bai nay vi muon mod pm nay thi rat don gian. minh cung muon viet ra 1 pm rieng cua chinh minh nhung kien thuc lap trinh cua minh van la so 0. mong vn co nguoi viet ra duoc nhung phan mem tot nhu pm nay cho s60. minh van la so 0. mong vn co nguoi viet ra duoc nhung phan mem tot nhu pm nay cho s60.
Mod đc phần mềm là giỏi rồi. Có phải cái gì muốn là đc đâu :D

ngoanrazor

Well-Known Member
moi xem so wa thang nay mjh thay may thang TQ co tinh lam pm phuc tap len thi phai. pac nao lam sieng thi vh cho ae di :)

max1397

Member
cái bản 2.0 mà màn hình mini qwerty có dấu chấm nữa là ngon.bác bhdhung mod ko dc ko !!

a2king

Hjx mong các vip có bản việt hoá cho a e dùng. Nhìn mấy chữ tàu ghét quá :((

cầu cứu bác Kienvp hay NTV_79 xem, 2 anh này có vẻ pro...còn anh Super Mod MinhThang nữa, thấy nói chuyện chín chắn lắm...

chanhkho1908

bạn ơi chọn màu skin ở chỗ nào vậy

ngoanrazor

Well-Known Member
bọn tàu này khốn thiệt nó sử dụng phương pháp tổ hợp lại pm từ file text ( ông nào viết ra pm này chắc cũng đạt tới cảnh giới symbian rồi ). Điều đó chứng tỏ bọn tàu muốn gây khó khăn cho chúng ta khi chỉnh sửa pm hay dịch sang ngôn ngữ khác => bọn tàu muốn tuyên chiến với pdaviet đây mà

chanhkho1908

bạn fix nốt chữ tàu đi thanks, dùng cái này dễ ấn hơn bàn phím mini của máy

OnlineNo1

1 tin buồn @@. Các file liên quan đến text đã được nhét vào dll và các file bin và đã được mã hoá. :(. Cả chiều nay ngồi decode mà chưa được @@.