• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[HOT]Baidu Input bàn phím ảo hoàn hảo dành cho S60v5

hoaiphiung

1. Chủ thớt ơi! a có thể FIX kiểu gõ thành kiểu gõ telex thông thường luôn không..nếu gõ dấu mà kéo nó mất time hơn gõ kiểu telex thông thường..
2. Khi dùng phần mềm nầy gõ tiếng việt trong Ola chat thì chữ bị rời ra khi gõ dấu

Nhdhung

các bác thích skin nào thì up lên đây để mình mod cho nhá :))

jack_hunter97

dkm. toan tieng tau khong. co ai co bann phim ao cho mobi army ko. post llen gium
choi mobi ảmy thì cố gắng lên google gõ tải bàn phím ảo để chơi avatar cho s60v5 là ra thui lần sau ko đâp con muỗi nhá ban coi chừng bị band đấy

tuthankhoc

Cái này mà có được skin của Iphone nữa thì đẹp. E thử bỏ vào nhưng không hiện được

tuthankhoc

Hum nay em vào trang baidu tìm được cái skin iphone. Mò mẫm mãi thấy mấy cái hay hay. Bác chủ topic có thể việt hoá cái này để làm skin cho anh em được không ak. Skin này cũng chưa đánh được tiếng việt
LINK ĐÂY CÁC BÁC ƠI

na5000

dùng được rồi ! nhưng mà e thấy có mấy động tác thừa
đánh xong 1 chữ thì phải nhấn phím cách 2 lần, vd muốn soạn "the_anh_hp" thì ko soạn liền mạch được ! mong pro giúp ! thanks

Nhdhung

www.box.net/shared/gcrpprtsjn3v2nfd690y

Chỉnh sửa cuối:

tangbalan

mình xin lỗi tại tập tin mình dowload bị lỗi nên cài không được.à bạn cho mình hỏi làm sao mà chỉnh bàn phím full querrty luôn vậy chứ mỗi lần vào thì nó không hiện ra bàn phím để bấm gì hết thấy hơi mất công