• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

(Hot) CFW 523x for C6 v20.0.041 với bộ theme cực đẹp

bente402

Chuyển sag f0nt khác là xàj dc 7trang chứ gj...pác ngocha nhớ sửa lổj tjn nhắn nhé...mà pản sau pác ẩn káj đồg hồ khj ẩn nộj dug đj..

ngocha2006

Kaka còn gì nêu hết lên bản sau fix 1 thể
Nói cung ổn rùi gọi final cũng đúng nhỉ
Bản sau hết final rùi nên gọi là gì đây ta.:-?

.mà pản sau pác ẩn káj đồg hồ khj ẩn nộj dug đj
Ẩn làm gì để cái đó còn xem giờ chứ,ẩn mọi người mắng chếtX_X

thuyna

Bổ xung 1 số mã video WMV,RMVB,RM , cái này có thật ko hả bác ơi, bác thay cái effect khác đi, cái này hơi bị nữ tính

hieuhai0901

gọi là super final đi :))

anhhiepdhktcn

Đúng đấy bác,em thấy để hiện hay hơn,hiển để còn xem giờ chứ,để ẩn đi thì xem bằng cái gì?chả lẽ mỗi lần mở điện thoai ra xem giờ lại phải để nó hiện lại(mất công)>>>bác cứ đ ể hiện nhé,emn ủng hộ bác:D

barracuda

bản này mình thấy ăn ram hơn bản trc ,bản này dùng ổn định ,ko chạy ji đc có 45MB ,bản trc đc 50MB :| ko hiểu sao máy mình khi sạc vẫn còn cái đèn xanh :|

bente402

Trơj đất kaj đôg hồ che hết wall ùj..mún xem thj nhấn nút gjua mở khóa la có uj

tuxedo20489

các bác cho mình xin bản FW gốc 5233 ver 21.1.102 với, ver của mình là 21.1.004 không flash FW C6 được, hic hic

anhhiepdhktcn

ah,tiện thể bác bỏ luôn cái phần mềm pocketsensor dc ko bác>em thấy dùng pocketlock hay hơn vì khi mở hay khóa nó ko báo lằng nhằng mà dùng cũng ổn định

thainguu

GLIDE effect mình cũng thích hiệu ứng đó mỗi tội chưa kím được
Thainguu có gửi lên được ko,bản sau cho vào liền.Hiệu ứng kia ko
đẹp lắm nhưng được cái chạy nhẹ=))

có đây, down file đính kèm. Mà hiện giờ đang xài hiệu ứng gì thế? chưa flash nữa nè.. :D Hiệu mặc mặc định S60V5 cũng được, đơn giản mà đẹp... Nếu bác nào có hiệu ứng của con Nokia N8 thì hay biết mấy!

TungBach

thấy bản cook đề là theme tuyệt đẹp mà lại bỏ bộ Icon N8 vào thì là CFW Icon N8 tuyệt đẹp chứ nhỉ :))

zexuong

Có cái ovi map em hay dùng thì bản này bác lại xóa mất, chả hiểu bác tính toán kiểu gì :|

ngocha2006

Kaka tốn diện tích qua nên cho em nó ra đi,bản sau sẽ cook thêm vào.

thấy bản cook đề là theme tuyệt đẹp mà lại bỏ bộ Icon N8 vào thì là CFW Icon N8 tuyệt đẹp chứ nhỉ
Cái theme mình cho vào nó có icon N8( của Binh24 chứ đâu] mặc định đó chứ
Sửa lại tiêu đề nhưng ko được.

Nếu bác nào có hiệu ứng của con Nokia N8 thì hay biết mấy!
Thêm vào chắc máy giật đùng đùng.

binh24

@ngocha2006
bản n97 thế nào rồi ? Cũng định làm thêm cho 523x nhưg tg eo hẹp quá :(