• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Hot hot] VõLâm online việt hóa by Whinny(game khủng)

saodoingoi142

Moderator
Way. Njck lucio la gi vay? Phai gi nua? Hjx to con khoang 12k exp nua moi up dc 34. Chieu nay di train toan bi bon china pk deck train dc gi het tron:((. Kg thi cung up 34 rui. Toi thi mang lag kg train dc. Chan qua. Chac phai 2,3 hom nua moi up 35 wa. Hjkhjk.
Post on mobile

Chú ý viết bài có dấu bạn ơi!!!

Bạn post bài trên Mobile phải không?Đã có bộ gõ Tiếng việt cho Mobile rồi,bạn nên tìm trong Forum cái này để cài trên máy xài nhé!!!;;)

LucioDiego

Nick là : Lucio luôn :D, Server có chữ giống hình vuông ý....ở đấy lắm dân VN phết, như Thui, mik, quyen, Cola1, KiemK, Kent.....toàn lv gần ngang nhau, nhưng đồ tớ ngon nhất.....lên 38 chắc có 3, 4 đồ tím :D Ai cùng Server Pm nhé

boypeda

hôm nay em cũng không đăng nhập được, em vừa 4mat máy trưa nay và cài bản fix mới nhất của anh whinny vào (khi cài xong trong my own có tên là võ lâm 4), ở bản lần trước trong các server có 1 ser anh whinny ghi là đang chơi ở ser này, lần này lại không thấy đâu nữa, em thì lại không bít j về tiếng Tàu.hic!

thanhtung009007

Khi đăng nhập nó bắt nhập số điện thoại, mình nhập đủ 11 số (1234xxxxxx) nhưng vẫn không được.Whinny gỡ rối hộ mình với

Chỉnh sửa cuối:

buithihuan

The ra la sv bao tri ah. The khi nao moi choi tip dc vay ty oi? Hjx bao hai minh format may+ the nho. Gio kg cai lai dc font tieng tau nua. Chan wa. Toan o vuong
Post on mobile.

LucioDiego

Tui vay ông nhiu tiền nhỉ ? :-/ Tuy là đánh bóng bản thân nhưng đấy là sự thật mà ;;) Hôm qua không chơi được uất quá :(
Winny post ảnh hướng dẫn tớ đục lỗ cái, ngọc tớ tịch thu của mik và quyen được vài viên rồi :))

SymbianVIP

Mọi người help với, mình tạo nv rùi, làm xog nv thứ 1 luôn, nhưng ko thấy nv kế tiếp đâu hít!

phamsyhung

Khi đăng nhập nó bắt nhập số điện thoại, mình nhập đủ 11 số (1234xxxxxx) nhưng vẫn không được.Whinny gỡ rối hộ mình với

Theo mình thì bạn chưa chọn đường kết nối. mang 2g thì là wap mạng a, 3g là net tốc độ cao. chú ý là nếu mạng 2g thì phải có proxy address server. Lúc đầu mình cũng bị vậy à :D

kamikaz

Theo mình thì bạn chưa chọn đường kết nối. mang 2g thì là wap mạng a, 3g là net tốc độ cao. chú ý là nếu mạng 2g thì phải có proxy address server. Lúc đầu mình cũng bị vậy à :D

là sao bạn ??? mình cũng ko reg được

LucioDiego

À, hôm qua không đăng nhập được đâu ;;)
@Synbian : Làm xong nv đầu tiên bạn sang map khác, nhìn ở bản đồ nhỏ xem có chấm màu xanh nhấp nháy.......chạy ra đó là nhận được nv. Cũng có thể lên lv cao làm nv sẽ hết, phải up lv mới có nv mới :D

phamsyhung

là sao bạn ??? mình cũng ko reg được

Bạn vào phần thứ 3 ý. Gprs thì chọn wap mạng a, 3g thì chọn net tốc độ cao. Nếu vẫn chưa hiểu thì search trên topic có hướg dẫn của whinny đấy

Whinny

Tui vay ông nhiu tiền nhỉ ? :-/ Tuy là đánh bóng bản thân nhưng đấy là sự thật mà ;;) Hôm qua không chơi được uất quá :(
Winny post ảnh hướng dẫn tớ đục lỗ cái, ngọc tớ tịch thu của mik và quyen được vài viên rồi :))
Đục lỗ(kh0an lỗ)
Các bạn đến Npc mua mana mua cái nè nhé:

Đi tổng hợp nhé:

Giờ thì chọn khoan thiết bị:

Cho đồ cần khoan, ngliệu vừa tổng hợp-> khoan.
Và sản phẩm của bạn đây:

Muốn khoan 2lỗ thì mix ngliệu c2, 3lỗ ngliệu c3...
Have fun !