• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HTC HERMES - ROM WM5.0

nak

sao lúc em để màn hình boot,em ko sync được với pc..bro nào có nick yahoo cho em xin rồi chỉ em cách up rom nha..!!

batuocbongdem

Ban muốn up rom gì cho máy nào..có gì PM :hdainghia mình chỉ cho...lúc đầu mình cũng giống như bạn ko có ai giúp đỡ..tự đọc rồi tự mày mò và làm liều ...thế là dc..bây giờ cứ 1-2 tuần mình lại up 1 bản rom mới xem thế nào..hihiih

phamdonghai

Trên net em thấy bản ROM này, các anh cho em hỏi có phải ROM zin WM5 hay không? Và Up vào máy Hermes200 của em có dễ dàng không vậy các anh? Ở bài trên thì anh lại nói down bản 1.18.255.3, em thấy phiên bản đó cũ hơn cái này??? Tại sao lại xài cái đó vậy? Có ai giải thích giúp em với.
Thanks
HTC English QTEK_001
ROM: 2.11.255.1 03/07/07
ExtRom: 2.11.255.102
Radio: 1.38.00.10
Protocol: 32.71.7020.12H
OS Build: 15673.3.3.1
AKU: 3.3.1
SPL: 1.11
HTC_BOOT: 108

Dvha79_ddt

Super V.I.P
Bạn cứ UP thử đi tạm thời sẽ chọn được bản ROM vừa ý với mình :D
Mỗi ngày lại ra 1 bản ROM mới sao mà đánh giá được
Mỗi người 1 ý mà bạn
Chúc vui

phamdonghai

bản ROM WM5 em đang xài chạy cũng ok lắm. Nhưng có 1 cái lạ là mỗi lần em mở máy lên, nó lại báo pin rất chậm. Không hiểu có ai bị như em không? Cứ mở lên là nó báo pin đầy nhóc, 30 giây sau nó mới tuột xuống lại đúng mức pin của nó. Xài vẫn ok, nhưng khó chịu quá

santu

Bác nào đã down dc nbhgen0.1 thi cho em xin voi.em dơn mai ma ko dc .con HTC TYTN cua em bay gio thanh cuc gach roai.cac bac giup em voi. Thks nhieu

PhamNhatThanh

Bác nào đã down dc nbhgen0.1 thi cho em xin voi.em dơn mai ma ko dc .con HTC TYTN cua em bay gio thanh cuc gach roai.cac bac giup em voi. Thks nhieu
Bạn nói rỏ máy đang trong tình trạng ra sao thì mọi người tim ra cách giúp
Bạn ở SG thì PM cho mình:D