• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Hướng dẫn BUG] Tạo dòng 2mA-4mA cho WM7 (sưu tầm)

xtmg1

remove bản cũ,cài lại bản mới thì vào ok,vấn đề là mình làm mãi mà vẫn chưa có được cái thông số monng muốn.

myGenio

mình lại thấy thế này, nếu như cài nhiều app nhiều games thì chóng hết pin dã man dù có chỉnh gì có cài pm gì cũng vậy thôi, thử rồi, vì sau khi cài xong bản mới nhất của Mod giới thiệu 7.2, sau hai ngày chưa cài nhiều app và game thì pin dc hơn ngày( trong đó lướt web khoảng 3-4g, nghe nhạc khoảng 7-8 bài mp3, vài ba clip) nhưng sang ngày thứ 3 sau khi cài thêm khoảng chục app và 5-7 game nặng thì ôi thôi pin chịu ko nổi, nạp đầy 100% lướt web khoảng 30' pin còn 50% để qua đêm đã tắt wifi, tắt hầu hết các dịch vụ, sánng còn 14%, ok thấy vậy tháo các app và game nặng ra coi sao, ok lại bình thường. dùng WP thì sướng mỗi đoạn mượt, nhanh,quay video thì thôi rồi mượt như nhung bản này chụp cững chẳng kém gì Android, lướt web = 3g hoặc gprs thì nhanh hơn khỏi chê, nhược là hơi ít app và game thôi, với lại ko có bàn phím gõ tiếng việt nên hơi đuối.

hungbr

mình đang dùng bản này HD2 WP7.5 Mango 7.10.8107.79 v1.1 PV [English Only][Full Unlocked] làm hoài mà vẫn pd_W = 13 hao pin lắm. bác nào biết xin chỉ giúp em với